1 |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวนันทกานต์ เสริมศิริ |
1.นางสาวลาวัณย์ พุจารย์ |
2 |
โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงปนัดดา สิงห์อ้น |
1.นางทิตยาภา บุญปก |
3 |
โรงเรียนหนองแวงวิทยาคม |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวสิดาพร ศรีวงศ์ |
1.นางสาวสุธิมา ไชยดี |
4 |
โรงเรียนรามวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงปุณฑริก มะลิวรรณ์ |
1.นางสาวประคอง พันธ์โนลา |
5 |
โรงเรียนตั้งใจวิทยาคม |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงพรชนัน สำราญใจ |
1.นางสาวนันทนา บุญวงศ์ |
6 |
โรงเรียนหนองสนิทวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงทิพวรรณ มีสะอาด |
1.นางรัตนา มุตตะโสภา |
7 |
โรงเรียนบุแกรงวิทยาคม |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงชาลิสา สวายวงศ์ |
1.นางชนิภา สำราญสุข |
8 |
โรงเรียนโชคเพชรพิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงฐานุปัติ แดงโสภา |
1.นายนิวัฒน์ นามวัฒน์ |
9 |
โรงเรียนพญารามวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กชายอภิชัย บริสุทธิ์ |
1.นายกิตติกร ยืนยง |
10 |
โรงเรียนศรีสุขวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงวรินทิพย์ บุญหนัก |
1.นางสาวธัญญาภรณ์ มะโนรัตน์ |
11 |
โรงเรียนนาดีวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กชายภูมิภัทร ทองเลิศ |
1.นางสาวสุวิมล พิมพ์เก่า |
12 |
โรงเรียนสุรพินท์พิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงอรพินท์ ทองฝอย |
1.นางสาวหนึ่งฤทัย ใยเยี่ยม |
13 |
โรงเรียนสำโรงทาบวิทยาคม |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงรสสุคนธ์ สันทาลุนัย |
1.นายอนุวัฒน์ แก้วลอย |
14 |
โรงเรียนเมืองลีงวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงวรัทยา ทานะเวช |
1.นางสาวสุทธาสินี สหุนัย |
15 |
โรงเรียนสุรินทร์ภักดี |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงโฟล์คซอง ปันหอม |
1.นางสาวอรไท ทิมทอง |
16 |
โรงเรียนสวายวิทยาคาร |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงณัฐมน สมานเมือง |
1.นางเกวลิน ศรีหิรัณย์สกุล |
17 |
โรงเรียนวังข่าพัฒนา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงกฤติยา สีละพรม |
1.นางสาวอรญา บำรุงรส |
18 |
โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงพิชญาภา ก่อทอง |
1.นางสาวเอมอัชนา พงษ์เอก |
19 |
โรงเรียนสิรินธร |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงจิราภรณ์ ไชยประโคน |
1.นางฉัตรตะวัน เตียงทอง |
20 |
โรงเรียนสินรินทร์วิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงกุสุมา โพธิ์แก้ว |
1.นางสาวอมรรัตน์ สายเหนือ |
21 |
โรงเรียนแตลศิริวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวกฤติยา หล้าไสย์ |
1.นางสาวนัยญนา อุส่าห์ดี |
22 |
โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวกรกัญญา ชะฎาแก้ว |
1.นางสาวชุติมา สอนบุญทอง |
23 |
โรงเรียนพนาสนวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงญาณสิริ สุวรรณนิตย์ |
1.นายธีรยุทธ ดีอยู่ |
24 |
โรงเรียนลานทรายพิทยาคม |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงภัทรานิษฐ์ ปานคำ |
1.นางปวีณา วรรัมย์ |
25 |
โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงรักษิณา จ่าพุลี |
1.นางสาววิไลรัตน์ ภามนตรี |
26 |
โรงเรียนดอนแรดวิทยา |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงสุรัตน์ติกานต์ สมจิตรมูล |
1.นางสาวรามณี วงค์สุข |
27 |
โรงเรียนธาตุศรีนคร |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงธนิกา สารกาญจน์ |
1.นางสิริณัฏฐ์ เยาวยุบล |
28 |
โรงเรียนสนมวิทยาคาร |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงณัฐรินยา เสน่หา |
1.นายนนธยา หาญมานพ |
29 |
โรงเรียนรัตนบุรี |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงชฎาแก้ว จำลอง |
1.นางสาวสงกรานต์ พรไชยา |
30 |
โรงเรียนเบิดพิทยาสรรค์ |
กลุ่ม 2 |
1.นางสาวทิพยรัตน์ อ่อนสิงห์ |
1.นางอรอุมา ป้องหมู่ |
31 |
โรงเรียนแกศึกษาพัฒนา |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงกัญญารัตน์ ธรรมรักษ์ |
1.นางสาวบัวศวรรย์ รู้ชอบ |
32 |
โรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กชายธนาวุฒิ นนท์ชนะ |
1.นางอรอนงค์ ศรีมงคล |
33 |
โรงเรียนโนนเทพ |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงอริสรา สาลีบุตร |
1.นายปรีชา สีตะแกะ |
34 |
โรงเรียนเมืองแกพิทยาสรรค์ |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงจิรวดี สาแก้ว |
1.นางสาวกาญจนา ศรีราช |
35 |
โรงเรียนเมืองบัววิทยา |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงวิภาดา บุญครอง |
1.นางรุ่งฤทัย กลับผดุง |
36 |
โรงเรียนศรีปทุมพิทยาคม |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงธนิสรา บุญมะยา |
1.นางสาวกนกวรรณ บุญสิทธิ์ |
37 |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงกนกขวัญ พรหมเหล่าล้อ |
1.นางสาวชลธิชา ชมโพธิ์สอน |
38 |
โรงเรียนประดู่แก้วประชาสรรค์ |
กลุ่ม 2 |
1.นางสาวเพ็ญนภา โปยทอง |
1.นางสาววิจิตรา ใจดี |
39 |
โรงเรียนกาบเชิงวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงนัดถานันท์ แก้วกอง |
1.นางสาวปุญญาภา วันดี |
40 |
โรงเรียนมัธยมศรีสำเภาลูน |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงมิณฑิตา แสงเรือง |
1.นายพิทักษ์พงษ์ ผาผล |
41 |
โรงเรียนบัวเชดวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงอินทุอร ใจบุญ |
1.นางสาวสาริณี วงค์ชมภู |
42 |
โรงเรียนขนาดมอญพิทยาคม |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงกัญญารัตน์ บานบู่ |
1.นางสาวเสาวลักษณ์ ดำละออ |
43 |
โรงเรียนแนงมุดวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงขนิษฐา เกลียวทอง |
1.นางสาวกฤษณา บุญมาก |
44 |
โรงเรียนสังขะ |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงศิรินันท์ บรรพต |
1.นางสาวญาณิศา สมบัติวงค์ |
45 |
โรงเรียนตาคงวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กชายพงศธร โกดหอม |
1.นางสาวธิติกุล ไทยดี |
46 |
โรงเรียนกระเทียมวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงปิยดา หวังจันทร์ |
1.นางสาวจิระนันท์ นนทะบุตร |
47 |
โรงเรียนศรีณรงค์พิทยาลัย |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงพิชชาภา วิเศษสังข์ |
1.นางสาววราลักษณ์ วงษ์วรรณ |
48 |
โรงเรียนโคกตะเคียนวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.นางสาวเปรมยุดา ภัทท์มณีกุล |
1.นางสาวจันทิมา มั่นคง |
49 |
โรงเรียนประสาทวิทยาคาร |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงศศินิภา ประไวย์ |
1.นางสาวศิริรัตน์ สุทธิรัมย์ |
50 |
โรงเรียนตาเบาวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงกัญญาพัชร คิดดีจริง |
1.นางวรรรณพร หนูเสน |
51 |
โรงเรียนไทรแก้ววิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงณฐกร คำพอง |
1.นายวีระพงษ์ เมินดี |