1 |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กชายพุฒิวัฏต์ คูณวัฒนาพงษ์ |
1.นางสาววริศศราพร บุญทวี |
2 |
โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงเนตรนภา ว่าเร็วดี |
1.นายศตวรรษ โยวาศรี |
3 |
โรงเรียนสุรินทร์ภักดี |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวพิมพิชา พนัดรัมย์ |
1.นางสาวอรไท ทิมทอง |
4 |
โรงเรียนหนองแวงวิทยาคม |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงสุนิสา แสนวงค์ |
1.นางสาวเสาวลักษณ์ บุญเสริม |
5 |
โรงเรียนสุรพินท์พิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กชายธีระเดช โต๊ะงาม |
1.นางสาวกฤติญา เทียนชัย |
6 |
โรงเรียนสำโรงทาบวิทยาคม |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงพัชรินทร์ สันทาลุนัย |
1.นางวาธินี คนึงเพียร |
7 |
โรงเรียนสวายวิทยาคาร |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงวิภาวี แป้นแก้ว |
1.นายรณชัย หวังกวดกลาง |
8 |
โรงเรียนนาดีวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงปิยะธิดา วิเศษชุมพล |
1.นางสาวฤชุกร ตรุณจันทร์ |
9 |
โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กชายธนวิทย์ อินทร์สำราญ |
1.นายนิรุต แข็งกล้า |
10 |
โรงเรียนสิรินธร |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงพลอยปภัส คำศรี |
1.นางสาวศีฏลาศ์ ศรีลานุช |
11 |
โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กชายชลธี สุรินทร์เลิศ |
1.นางสาวสุภาพร ศรีดี |
12 |
โรงเรียนพนาสนวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงเกวลิน แสงงาม |
1.นายนายวีระชัย เนินภู |
13 |
โรงเรียนยางวิทยาคาร |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงกฤติกา ติ่งทอง |
1.นายประสิทธิชัย ชัยชนะ |
14 |
โรงเรียนแร่วิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงพรชิตา อิ่มสว่าง |
1.นายขจรศักดิ์ กงล้อม |
15 |
โรงเรียนรัตนบุรี |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงธนพร แสงทอง |
1.นางสาวสงกรานต์ พรไชยา |
16 |
โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงเบญจมาพร บุญสม |
1.นายกฤษณะ ยุดรัมย์ |
17 |
โรงเรียนเมืองแกพิทยาสรรค์ |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงสุภัสสรา สุกแสง |
1.นางยุภาวดี สิงหาด |
18 |
โรงเรียนสนมวิทยาคาร |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงพิชญธิดา กัลยะกิติ |
1.นายธนพล วงศ์ฉลาด |
19 |
โรงเรียนช้างบุญวิทยา |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงอาภิญญา ปานทอง |
1.นางสาวตันหยง พงษ์สุวรรณ์ |
20 |
โรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงปลายฟ้า จากนอก |
1.นายสามารถ ศรีมงคล |
21 |
โรงเรียนโนนเทพ |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กชายบุญฤทธิ์ เหล่าพรมมา |
1.นายปรีชา สีตะแกะ |
22 |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงภิรัญญา สอนสุด |
1.นายเทพสุรีย์ บุญสัว |
23 |
โรงเรียนกาบเชิงวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงภัทราพร ทาปลัด |
1.นางสาวปุญญาภา วันดี |
24 |
โรงเรียนบัวเชดวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงชนม์นิภา ก้านเพ็ชร |
1.นางวัลลภา ฟองนวล |
25 |
โรงเรียนมัธยมศรีสำเภาลูน |
กลุ่ม 3 |
1.นายนัทธพงศ์ หงษ์เจือ |
1.นายพิทักษ์พงษ์ ผาผล |
26 |
โรงเรียนขนาดมอญพิทยาคม |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงนาขวัญ บุญคง |
1.นางสาวมณีรัตน์ สุขดี |
27 |
โรงเรียนแนงมุดวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงอรวรรณ จันเจริญ |
1.นางสาวน้ำฝน ประสานสุข |
28 |
โรงเรียนตานีวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงรัตนวรรณ จารัตน์ |
1.นางอรอุมา ไชยศรีษะ |
29 |
โรงเรียนพนมดงรักวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงนัฐทริฏา ใจกล้า |
1.นางปาริฉัตร ผิวสร้อย |
30 |
โรงเรียนตาคงวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงกันติชา เที่ยงทัศน์ |
1.นางสาวกิติกัญญา วงค์คล่อง |
31 |
โรงเรียนสังขะ |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงกันยกร ทรัพย์มาก |
1.นางภรชนก ใจศีล |
32 |
โรงเรียนประสาทวิทยาคาร |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงจิรประภา จันทร์สิงห์ |
1.นางศุภลักษณ์ แข่งขัน |
33 |
โรงเรียนไทรแก้ววิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงปนัดดา ศรีสวัสดิ์ |
1.นายวีระพงษ์ เมินดี |