การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น [ม.1-ม.6]
ที่ | โรงเรียน | กลุ่ม | นักเรียน | ผู้ฝึกสอน |
---|---|---|---|---|
1 | โรงเรียนท่าสว่างวิทยา | กลุ่ม 1 |
1.เด็กชายตรีเทพ ชูเส้นผม 2.เด็กชายเทพบุตร สงวนชื่อ |
1.นางรัชนี นพพิบูลย์ 2.นางสาวนัทธมน วัฒนธรรม |
2 | โรงเรียนศรีรามประชาสรรค์ | กลุ่ม 1 |
1.เด็กชายธีระยุทธ ชมชู 2.เด็กชายสถาพร จุคำ |
1.นางสาวฐิติวรดา กิ่งแก้ว 2.นางสาวจุฑารัตน์ เพ็งเล็งดี |
3 | โรงเรียนรามวิทยา รัชมังคลาภิเษก | กลุ่ม 1 |
1.เด็กชายณัฐพล วะโรรส 2.เด็กชายปภาวิน วิเชียรรัมย์ |
1.นางมวลมาศ แก้วขวัญข้า 2.นางสาวสุนารี ศรเพ็ชร |
4 | โรงเรียนบึงนครประชาสรรค์ | กลุ่ม 1 |
1.เด็กชายกอบโชค จำเริญดี 2.เด็กหญิงภิญญาพัชร์ สาแก้ว |
1.นางอุษณีษ์ ศรีสม 2.นางสาวทิพวรรณ พัตรสิงห์ |
5 | โรงเรียนพญารามวิทยา | กลุ่ม 1 |
1.เด็กชายอรรถกร ป้อมน้อย 2.เด็กชายวันชัย หอมขจร |
1.นางอรทัย ยืนยง 2.นายศุภฤกษ์ ชมชื่นดี |
6 | โรงเรียนศรีสุขวิทยา | กลุ่ม 1 |
1.เด็กชายธัญพิสิษฐ์ สมัญญา 2.เด็กชายรัชชานนท์ บุญเต็ม |
1.นางนิติอร บุญคงเดช 2.นางสาวณัฏฐนันท์ ตั้งการกิจ |
7 | โรงเรียนตั้งใจวิทยาคม | กลุ่ม 1 |
1.เด็กชายวทันยู อินทรเทพ 2.นายพีรภาส จินดาศรี |
1.นายปราบ เนื้อแก้ว 2.นางสาวยุพิน แจ่มใส |
8 | โรงเรียนสุรินทร์ภักดี | กลุ่ม 1 |
1.เด็กชายอนุชา พรมศรี 2.เด็กชายณัฐภาส เย็นตา |
1.นายเทิดพล สมรูป 2.นางสาวนิลุบล จันทร์สุข |
9 | โรงเรียนโชคเพชรพิทยา | กลุ่ม 1 |
1.เด็กชายทวีศักดิ์ ใบเงิน 2.เด็กชายปิยวุฒิ์ แสนศรี |
1.นางสาวสุภาพร หล่อทอง 2.นางสมพร สาระนิม |
10 | โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน | กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงกัญญาพัชร นิยมทวี 2.เด็กชายปารนัด เกลียวศรี |
1.นางรัติยวรรณ ครองศิลป์ 2.นางสุนิษา เหลืองจรัสสุริยา |
11 | โรงเรียนศรีไผทสมันต์ | กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงแพรรุ้ง มานุจำ 2.เด็กหญิงสุภัสสร เมืองไทย |
1.นางสาวพิชญญา สุขเต็ม 2.นางสาวสวนีย์ ก่อแก้ว |
12 | โรงเรียนนาดีวิทยา | กลุ่ม 1 |
1.เด็กชายณัฐภัทร ชูแก้วไม้ 2.เด็กชายขวัญบุญ บุญต่อ |
1.นายวันชัย พิงภูงา 2.นางสาวปฤษฎางค์ ทองหย่อน |
13 | โรงเรียนยางวิทยาคาร | กลุ่ม 1 |
1.เด็กชายอดิสรณ์ แสนภูวา 2.เด็กชายพิทวัส สายโรจน์ |
1.นายจิรพันธุ์ แก้วจำเริญ 2.นางนภาพร หฤทัยถาวร |
14 | โรงเรียนมหิธรวิทยา | กลุ่ม 1 |
1.เด็กชายพิตรพิบูล ประกายแก้ว 2.เด็กชายสมชาย สุ่มอินทร์ |
1.นางสาวสิริลักษณ์ ผลจันทร์ 2.นางวรรณาภรณ์ จิตรเอก |
15 | โรงเรียนพนาสนวิทยา | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวปวีณ์ธิดา ปานทอง 2.นางสาวโยษิตา วิเชียร |
1.นายศิริโชติ จันทร์ศิริ 2.นายสุทธิพงศ์ สำนักนิตย์ |
16 | โรงเรียนธาตุศรีนคร | กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงสุภาพร ก้อนทอง 2.เด็กหญิงกนกอร งาหอม |
1.นายเกียรติศักดิ์ มานุจำ 2.นายวรปรัชญ์ สร้อยทอง |
17 | โรงเรียนโนนเทพ | กลุ่ม 2 |
1.เด็กชายเกียรติศักดิ์ วงทะบุตร 2.เด็กชายอดิศักดิ์ ทองทา |
1.นางอัมราภรณ์ ห้าวหาญ 2.นายปรีชา สีตะแกะ |
18 | โรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา | กลุ่ม 2 |
1.เด็กชายอัษฎาวุธ รินชัย 2.เด็กชายธีรภัทร วัฒนะ |
1.นางมยุรีย์ ศรีทอง 2.นางสาวเสาวลักษณ์ คุณเถื่อน |
19 | โรงเรียนแนงมุดวิทยา | กลุ่ม 3 | 1.นายสถาพร เล็งตามดี | 1.นางสาวณัฐริณีย์ ก่อแก้ว |
20 | โรงเรียนปราสาทเบงวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.เด็กชายณัฐพล คงประโคน 2.เด็กหญิงชลดา วระบุญญา |
1.นายเกียรติศักดิ์ จารัตน์ 2.นางสาวธิดารัตน์ เนตรแก้ว |