การประกวดมารยาทไทย [ม.4-ม.6]
ที่ | โรงเรียน | กลุ่ม | นักเรียน | ผู้ฝึกสอน |
---|---|---|---|---|
1 | โรงเรียนสุรินทร์ภักดี | กลุ่ม 1 |
1.นายคณาธิป พรพันธ์ 2.นางสาวกัลยกร โชติธนธรกิจ |
1.นางรังสินี เป้ยเมย 2.นางลำยอง พัวประเสริฐ |
2 | โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน | กลุ่ม 1 |
1.นายปฐมพร ริ้วลอด 2.นางสาวจิดาภา จันทร์กลิ่น |
1.นางปวีรา สวัสดิ์สิงห์ 2.นางสาวสิร์ภารัสมิ์ สืบสังข์ |
3 | โรงเรียนเมืองลีงวิทยา | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวตติยา ไชยสงคราม 2.นายเชิดชัย เชิดกลิ่น |
1.นางศิริวรรณ กิตติ์ทวีวัชร์ 2.นายยอดฉัตร์ จันดารักษ์ |
4 | โรงเรียนสุรินทร์พิทยาคม | กลุ่ม 1 |
1.นายศิลปิน จิตรอารี 2.นางสาวกัญญาพัชร เนียมหอม |
1.นางสุกัญญา ทองกลาง 2.นายธนกร แก้วพินึก |
5 | โรงเรียนมัธยมจารพัตวิทยา | กลุ่ม 1 |
1.นายอนุชา สำราญ 2.นางสาวจิราภา จันทร์แดง |
1.นางสาวศรีสุดา เวือนประโคน 2.นายเติมพงศ์ เหล่าวรัญญู |
6 | โรงเรียนศรีรามประชาสรรค์ | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวกิตติกา ประวัติพร 2.นายพิเชษฐ์ พัชรานุ |
1.นายอัมรินทร์ งามเลิศ 2.นายธนพล ศรีเทพ |
7 | โรงเรียนพญารามวิทยา | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวพลับพลึง สีชมพู 2.นายวัชรินทร์ ยืนยง |
1.นางสาวจินตนา สว่างภพ 2.นางสาววราภรณ์ ศรีพรหม |
8 | โรงเรียนนาดีวิทยา | กลุ่ม 1 |
1.นายศุภชัย สังข์ศิรินทร์ 2.นางสาวพัชรา จินดาศรี |
1.นายสุทิศ ก่อแก้ว 2.นายอดิศร บุญล้ำ |
9 | โรงเรียนบุแกรงวิทยาคม | กลุ่ม 1 |
1.นายสนธยา หมุนลี 2.นางสาวจีรนันท์ บุตรงาม |
1.นางสาวสมพร ทองแม้น 2.นางสาวพรรณี พวงจันทร์ |
10 | โรงเรียนสวายวิทยาคาร | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวสายธาร สุบินรัมย์ 2.นายเพชรน้อย ประทีปชัชวาลย์ |
1.นางสาวนันทิยา ชุ่มชื่นดี 2.นางสาวสิริน จรัสนุวัติพงศ์ |
11 | โรงเรียนตั้งใจวิทยาคม | กลุ่ม 1 |
1.นายวีรภัทร หมายกล้า 2.นางสาวปิยธิดา หาสุข |
1.นายสุเทพ บุญเลิศ 2.นางสาวศุภรัตน์ อนุลาวัพย์ |
12 | โรงเรียนท่าสว่างวิทยา | กลุ่ม 1 |
1.นายศักดิ์ชัย มณีสด 2.นางสาวพิมพกานต์ สีชมพู |
1.นายชุมพล วรรณดี 2.นางสาวอนุสรา นิโรรัมย์ |
13 | โรงเรียนบึงนครประชาสรรค์ | กลุ่ม 1 |
1.นายภูวดล หอมละมุล 2.นางสาวศรีวลัย แจ่มใส |
1.นางสาวเกศราภรณ์ แรงรอบ 2.นางสาวพาฝัน แจ่มใส |
14 | โรงเรียนหนองแวงวิทยาคม | กลุ่ม 1 |
1.นางสาววิยะดา มหาสนิท 2.นายสิรวัชญ์ ใยอิ้ม |
1.นายปิยณัฐ กองสุข 2.พระทิว ฐิตสาสโน |
15 | โรงเรียนสุรวิทยาคาร | กลุ่ม 1 |
1.นายน่านน้ำ จินดาศรี 2.นางสาวกันต์กนิษฐ์ ยวงแก้ว |
1.นางสุภาพร ลอยทอง 2.นางสาวจีรภา ขาวดี |
16 | โรงเรียนศรีสุขวิทยา | กลุ่ม 1 |
1.นายธนาพร บุญเต็ม 2.นางสาวพัชรินทร์ สอนสิทธิ์ |
1.นายสรรเสริญ เมืองวงษ์ 2.นายสุขสันต์ หมื่นแทน |
17 | โรงเรียนสิรินธร | กลุ่ม 1 |
1.นายเมธวัจน์ โชติกัมพลพงศ์ 2.นางสาวปภาวี อุดเขียว |
1.นางสาวสวลักษณ์ บุญญะสิริสิทธิ์ 2.นางสาวพรศรี บูรณ์เจริญ |
18 | โรงเรียนสินรินทร์วิทยา | กลุ่ม 1 |
1.นายพงศกร บุญชู 2.นางสาวปานระพี อุ่นศรี |
1.นางสุปราณี จารุเสฏฐิโน 2.นางอนุษา มีรสล้ำ |
19 | โรงเรียนจารย์วิทยาคาร | กลุ่ม 1 |
1.นายสุปัจชัย อุ้มบุญ 2.นางสาวนิติยาภรณ์ พีรพิศาลชัย |
1.นางสาวสุพรรษา บุญเอก 2.นางอินทิมา หมายมี |
20 | โรงเรียนแตลศิริวิทยา | กลุ่ม 1 |
1.นายสิทธินนท์ ถาวรสุข 2.นางสาวทัตชญา จิตจำนงค์ |
1.นางกนกวรรณ สมสุระ 2.นางสาววรีเรศ เจือจันทร์ |
21 | โรงเรียนบ้านตรึม(ตรึมวิทยานุเคราะห์) | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวสุรีพร คงเกิด 2.นายรัฐศาสตร์ ดัชถุยาวัตร |
1.นางสุกัญญา มีพรหมดี 2.นางสาวณัชริญา ลักขษร |
22 | โรงเรียนสุรพินท์พิทยา | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวไพลิน กี๋มะลิ 2.นายพลศักดิ์ วิบูลย์เพ็ง |
1.นางกิตติญาพร มุลเมืองแสน 2.นายมนตรี แป้นจันทร์ |
23 | โรงเรียนสำโรงทาบวิทยาคม | กลุ่ม 1 |
1.นายภาคิน บุญทศ 2.นางสาวจิรนันท์ สุมาลุย์ |
1.นางชนิตา แสนศรี 2.นางสาวอรพรรณ จันทำ |
24 | โรงเรียนวังข่าพัฒนา | กลุ่ม 1 |
1.นายมงคล เหมือนชอบ 2.นางสาวปิยวรรณ ศรีสาร |
1.นางสาวยุพิน แผ่นยาใหญ่ 2.พระครูพิบูล พัฒนประสุต |
25 | โรงเรียนสุรินทร์ราชมงคล | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวไหมแพรวา สุขเสริม 2.นายสุทธิพล สมาคม |
1.นางสาวปริยา โพนดวน 2.นางสาวปิยะมาศ บายัน |
26 | โรงเรียนรามวิทยา รัชมังคลาภิเษก | กลุ่ม 1 |
1.นายสมพร หนูยศ 2.นางสาวสุภารัตน์ ชวนทิศ |
1.นางสาวณภัทร มิ่งขวัญ 2.นายไกรวิชญ์ สุปิงคลัด |
27 | โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ | กลุ่ม 1 |
1.นายณัฐกรณ์ บุญโสดากร 2.นางสาวดวงกมล มีแก้ว |
1.นางยุพิน บรรเทพ 2.นางสาวจารุวรรณ กะนันตัง |
28 | โรงเรียนศรีไผทสมันต์ | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวสุรีย์พร ประเมินชัย 2.นายพัชรินทร์ คงทน |
1.นางสาวเยาวภา จันทร์เพ็ญ 2.นายวุฒิพงษ์ นิลดำ |
29 | โรงเรียนห้วยจริงวิทยา | กลุ่ม 1 |
1.นายมานิตย์ ปะวะเสนะ 2.นางสาวศิรินรัตน์ สาทิพย์จันทร์ |
1.นางสาวกรรณิกา พิมพ์ลา 2.นางสาวศิริฉัตร ช่องงาม |
30 | โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย | กลุ่ม 1 |
1.นายศุภลักษณ์ มีสุข 2.นางสาวพีรดา ทองนาค |
1.นายปวีณ์กร อัศวภูมิ 2.นางนิภาพร เดชศิริ |
31 | โรงเรียนยางวิทยาคาร | กลุ่ม 1 |
1.นายวชิรวิทย์ มั่นยืน 2.นางสาวจิราพร ชาคำหลอย |
1.นางสาวอิสรียา ทองนำ 2.นายสนัย ชัยยา |
32 | โรงเรียนพนาสนวิทยา | กลุ่ม 1 |
1.นายภาคิน สมานทอง 2.นางสาวพัชริดา วุฒิงาม |
1.นางสาวสาคร ได้รอดดี 2.นายวีรชน สามใจ |
33 | โรงเรียนเทศบาล 3 "เทศบาลอนุสรณ์" | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวเขมจิรา โสฬส 2.นายจตุรภัทร เฉลา |
1.นางสาวณัฐธยาน์ ก้อนทอง 2.นายจิณณวัตร ธูปไธสง |
34 | โรงเรียนแกศึกษาพัฒนา | กลุ่ม 2 |
1.นายภานุพัฒน์ สำโรงแสง 2.นางสาวชันษา คะครรัมย์ |
1.นายเอกสิทธิ์ ภูหอม 2.นางนพาพร ฮึกเหิม |
35 | โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ | กลุ่ม 2 |
1.นายชิษณุชา ศูนย์ดำ 2.นางสาวยุภาพร มาสุข |
1.นายนนทนันท์ วิสารัตน์ 2.นางภิญญาพัชร์ วาตุรัมย์ |
36 | โรงเรียนลานทรายพิทยาคม | กลุ่ม 2 |
1.นายนรวิชญ์ วิจิตรขจี 2.นางสาวชุติมา มะลิงาม |
1.นายปรมินทร์ สีงาม 2.นางสาวปวริศา ยั่งยืน |
37 | โรงเรียนเมืองบัววิทยา | กลุ่ม 2 |
1.นายภานุวัฒน์ สุวรรณสังโส 2.นางสาวภัทรธิดา โอปัณนา |
1.นางสาวสุวิมล สร้อยเสน 2.นางสาวอริสา จันทมาศ |
38 | โรงเรียนพรมเทพพิทยาคม | กลุ่ม 2 |
1.นายธีรยุทธ หอมสมบัติ 2.นางสาวเจนจิรา ทีงาม |
1.นางกัลยาณี ไพรสินธุ์ 2.นางนุชนาถ นาคแสง |
39 | โรงเรียนหนองอียอวิทยา | กลุ่ม 2 |
1.นางสาวสุพัตรา ตรงใจ 2.นายนวพล สารสุข |
1.นางละมัย อินทร์แป้น 2.นายณัฐพล จันทร์เพ็ง |
40 | โรงเรียนรัตนบุรี | กลุ่ม 2 |
1.นายภานุพงษ์ รัตนมาลี 2.นางสาวณัฐนรี ขันตรีมิตร |
1.นางวันทา นามรักษ์ 2.นางศิริพรรณ ธรรมานิตย์กุล |
41 | โรงเรียนเมืองแกพิทยาสรรค์ | กลุ่ม 2 |
1.นางสาวทิพวรรณ เยาะเย้ย 2.นายกันตนพ เสาสัย |
1.นางสาวฤทัยรัตน์ บุตรศรีมาศ |
42 | โรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา | กลุ่ม 2 |
1.นายพุฒิชัย จัตุรัส 2.นางสาวศิริพร บุญตวง |
1.นางทัศนา สีบาน 2.นางสาวชลรดา คางคำ |
43 | โรงเรียนโนนเทพ | กลุ่ม 2 |
1.นายคุณากร ศรีษะแก้ว 2.นางสาวจิณัฏศิตา สกุลรักษ์ |
1.นางรัตน์จินันท์ พลรักษ์ 2.นายพีระ พลรักษ์ |
44 | โรงเรียนเบิดพิทยาสรรค์ | กลุ่ม 2 |
1.นายภูธเนต เกษร 2.นางสาวปนัดดา วงษ์ซื่อ |
1.นางจิรัญญา เชิดรัมย์ |
45 | โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ | กลุ่ม 2 |
1.นายชิตพล คำทา 2.นางสาวจุฑามาศ ควรมี |
1.นางสาวปณัฐกุล บุญมี 2.นางสาววันวิสา อินทร์งาม |
46 | โรงเรียนทับโพธิ์พัฒนวิทย์ | กลุ่ม 2 |
1.นายแทนไทย เชิงหอม 2.นางสาวพชรพร พุดจีบ |
1.นายวีรเดช มะแพทย์ 2.นายสงกรานต์ พันคลัง |
47 | โรงเรียนหนองขุนศรีวิทยา | กลุ่ม 2 |
1.นายณัฐพล สุโทสา 2.นางสาวชลธิชา อาบทอง |
1.นายเด่นชัย ชายทวีป 2.นางสาวเสาวลักษณ์ สุขบิดา |
48 | โรงเรียนช้างบุญวิทยา | กลุ่ม 2 |
1.นายชาคริต สุนาหว้า 2.นางสาวศิรินทรา หอมหวล |
1.นายชัยฤทธิ์ เต็นตารัมย์ 2.นางสาววรรณิศา กตัญญู |
49 | โรงเรียนประดู่แก้วประชาสรรค์ | กลุ่ม 2 |
1.นางสาววิภาพร ขันงาม 2.นายนายถิรคุณ บุญสวัสดิ์ |
1.นายมาโนช เชื้อสาย 2.นางสาวพรทิพย์ ทองธรรมมา |
50 | โรงเรียนมัธยมศรีสำเภาลูน | กลุ่ม 3 |
1.นายกิตติธร ลำดวนหอม 2.นางสาวพิมลพรรณ งามฉลาด |
1.นายชิษณุพงศ์ มงคลสาร 2.นางพัณณ์ชิตา ปัญญาเอก |
51 | โรงเรียนขนาดมอญพิทยาคม | กลุ่ม 3 |
1.นายสิริชัย พรหมจันทร์ 2.นางสาววรรณษา ใสยิ่ง |
1.นายศาสตราวุธ มีดี 2.นางสาระภา เนียมทอง |
52 | โรงเรียนทุ่งมนวิทยาคาร | กลุ่ม 3 |
1.นางสาวชนิกานต์ แผลงดี 2.นายชาญวิทย์ ประเสริฐสาร |
1.นางสาวธรรมนูญรัตติ พิศลืม 2.นางสาวิตรี ชิงชัย |
53 | โรงเรียนกาบเชิงวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นายปิยชัย ดอกแก้ว 2.นางสาวปณิดา พวงเพชร |
1.นางพิลาสลักษณ์ รวมธรรม 2.นางสาวมีนา จันทเขต |
54 | โรงเรียนตาเบาวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นายณัฐนันท์ สัชชานนท์ 2.นางสาวณิชา คงสืบเสาะ |
1.นางกวิศา สุนทรดี 2.นายวรศาสตร์ เสาร์ทอย |
55 | โรงเรียนปราสาทเบงวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นายชัยวัฒน์ วันทา 2.นางสาววรณัฏฐวีร์ ศักดิ์สีรี |
1.นางสาวพรธิดา รัตนวิชัย 2.นางจุฑามาศ ทองดา |
56 | โรงเรียนตานีวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นางสาวศิริวรรณ สหุนันท์ 2.นายพรเทพ นามเขตต์ |
1.นางสาวมานิตา บุตรงาม 2.นางสาวดวงกมล มีกุล |
57 | โรงเรียนบ้านสะเดา | กลุ่ม 3 |
1.นายสานุวัฒน์ สุขเสาร์ 2.นางสาวนางสาวกฤติยา หนุ่มแน่น |
1.นายกรวิชญ์ ฤทธิเดช 2.นายประกิจ เอิบทวี |
58 | โรงเรียนตาคงวิทยา รัชมังคลาภิเษก | กลุ่ม 3 |
1.นายจิรพงษ์ สุกวัน 2.นางสาววีรดา ศรีบริบูรณ์ |
1.นางสาวอำไพร สยามนต์ 2.นางสาววรินดา ศรศรี |
59 | โรงเรียนโคกยางวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นายศักดิ์ชัย เพ็งแจ่ม 2.นางสาวปาลิตา แสงสันติ |
1.นางสาวเกษรี ทองเอี่ยม 2.นายศันสนะ มะลิหอม |
60 | โรงเรียนพระแก้ววิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นายรัชพล เที่ยงทัศน์ 2.นางสาวธีมาพร สายสินธุ์ |
1.นางมณีน้อย พงษ์เกตุศิริพัฒนา 2.นายโอภาส เครือมั่น |
61 | โรงเรียนกระเทียมวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นายจิรายุ ศรีสุมัง 2.นางสาวจิราพร สำรวมใจ |
1.นางสาวอนุชิดา ดวงสิน 2.นางสาวบุรี โปรยกลาง |
62 | โรงเรียนพนมดงรักวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นายสิปปกร ผิวอ่อน 2.นางสาวเพียงตะวัน พวังคาม |
1.นางสาวสุพิชญานันทย์ นิสัยกล้า 2.นายนายเป็นไท ทวีแสง |
63 | โรงเรียนบัวเชดวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นายธนกฤต ศรีสุรัตน 2.นางสาวเพชรลดา ผาสุข |
1.นางลำดับ คำเสมอ 2.นายวินัย มีอินทร์ |
64 | โรงเรียนประสาทวิทยาคาร | กลุ่ม 3 |
1.นางสาวสุชาวลี สอนดอก 2.นายพีรพัฒน์ เหลือดี |
1.นางสิรินุช ปฐมชาติ 2.นางอรวรรณ นธีนาม |
65 | โรงเรียนไทรแก้ววิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นายวรินธร คงหอม 2.นางสาวเอวิตรา สกุลจันทร์ |
1.นางสาวนิโลบล ประกอบดี 2.นางสาวพัชราภรณ์ ครองชื่น |
66 | โรงเรียนสังขะ | กลุ่ม 3 |
1.นางสาวชลลดา โสริยาท 2.นายภาณุวิชญ์ ทองกันยา |
1.นางสาววิจิตรา ปิดณรงค์ 2.นางสาวสายสุนีย์ เทพสิงห์ |
67 | โรงเรียนเชื้อเพลิงวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นายจักรกฤษ ทศพานนท์ 2.นางสาวประภัสสร สุรศร |
1.นางสาววิภาดา สุขรอบ 2.นางสาวพวงผกา ประมูลศรี |
68 | โรงเรียนโคกตะเคียนวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นางสาวศศิธร คลายทุกข์ 2.นายอัชฌา หล่าอุดม |
1.นางสาวพวงผกา วันศรี 2.นายวีรภัทร อินธิกาย |
69 | โรงเรียนแนงมุดวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นายภูรินทร์ ตะเกิงผล 2.นางสาวอนันตญา ยิ่งชูรส |
1.นางสาวรติพร ยิ่งยงยุทธ 2.นายปราโมทย์ คะหาญ |