การประกวดภาพยนตร์สั้น [ม.4-ม.6]
ที่ | โรงเรียน | กลุ่ม | นักเรียน | ผู้ฝึกสอน |
---|---|---|---|---|
1 | โรงเรียนท่าสว่างวิทยา | กลุ่ม 1 |
1.นายวีรพงศ์ ทะรุณรัมย์ 2.นางสาวดวงฤทัย เปล่งใส 3.นางสาวพัชรินทร์ เห็นให้ชม 4.นางสาวรุ่งทิวา สำราญใจ 5.นางสาววิชญาดา เพ็งจันทร์ |
1.นายชยานันต์ สงวนศรี 2.นางสาวลำไพ พิณพงษ์ |
2 | โรงเรียนสินรินทร์วิทยา | กลุ่ม 1 |
1.นายกรินทร์ จินดาศรี 2.นางสาวณรินดา พริ้งเพราะ 3.นายณรงค์ศักดิ์ ผิวทวี 4.นางสาวทรรศพร พันธุ์สำโรง 5.นางสาวพรพิพัฒน์ หนูพันธ์ |
1.นายธานินทร์ สวยรูป 2.นางสาวรุ่งหทัยรัตน์ วันทาพงษ์ |
3 | โรงเรียนสุรวิทยาคาร | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวอริสา ตั้งสุพัฒน์ภาคิน 2.นางสาวขนิษฐา แข่งขัน 3.นางสาวณัฐชริณ สุภิมารส 4.นายสรยุทธ สุทธิสาร 5.นายปภังกร ปุริทาสัง |
1.นางชมพลอย ชุติแพทย์วิภา 2.นายบุญร่วม กลิ่นหอม |
4 | โรงเรียนสุรพินท์พิทยา | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวปิยอร จาทุนิน 2.นางสาวกตัญเญวี เทียนทอง 3.นางสาวภิญญดา สีแยก 4.นางสาวศิริรัตน์ เมืองศรี 5.นางสาวณัฎฐณิชา ศรีสงคราม |
1.นายสนชัย ทวีอินทร์ 2.นายบัณฑิต จันทานิตย์ |
5 | โรงเรียนสำโรงทาบวิทยาคม | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวสกุลทิพย์ สังสี 2.นางสาวสุทธิลักษณ์ เสามั่น 3.นายพงษ์พัฒน์ บุญประกอบ 4.นายพัลลภ ยอดจันดา 5.นายพัชรพงษ์ พงษ์สุวรรณ |
1.นายพงษ์พันธ์ เสาศิริ 2.นายบุญทัน ชัยงาม |
6 | โรงเรียนศรีสุขวิทยา | กลุ่ม 1 |
1.นายสหรัฐ สมัญญา 2.นายวีรภัทร สินโพธิ์ 3.นายวิชัย วงษ์มา 4.นายกฤษดากร คำพันชนะ 5.นายไกรวุฒิ สันทาลุนัย |
1.นายประเสริฐศักดิ์ บุญทน 2.นายสรรเสริญ เมืองวงษ์ |
7 | โรงเรียนมหิธรวิทยา | กลุ่ม 1 |
1.นายธงชัย ถาพรผาด 2.นายธนดิษฐ์ สุดใจ 3.นางสาวสุชาดา เสายอด 4.นางสาวจันทิรา เสาวพงษ์ 5.นางสาวเหมือนฝัน ลายทอง |
1.นายนิเวช เหมือนนึก 2.นางสาวสิริลักษณ์ ผลจันทร์ |
8 | โรงเรียนนาบัววิทยา | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวอรวรรยา ประสานดี 2.นางสาววนัสนันท์ สีม่วง 3.นางสาวหนึ่งฤทัย ยุงเจริญ 4.นางสาวไอศิกา ประสานดี 5.นายประพันธ์ เกิดโชค |
1.นางสาวนุชนาฏ คงวัน 2.นางสำราญ โสวภาค |
9 | โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวศศิธร อินทร์สำราญ 2.นางสาวบุษกร สายกระสุน 3.นางสาวศศิกา เที่ยงทอง 4.นางสาวอรวรา ใจกล้า 5.นางสาวพัชราภา คงหาญ |
1.นายประเสริฐ ทองอุดม 2.นายสุรศักดิ์ เพ่งพิศ |
10 | โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวธนัชชา ยิ่งทุนดี 2.นางสาวธัญรัตน์ นิลแก้ว 3.นางสาวกนิษฐนาฏ จิตเย็น 4.นายสัญตะวัน บุตรสีตะราช 5.นางสาวณัฐชา คำสุมาลี |
1.นางสาวบุษดี ภูมิสุข 2.นางสาวสุนิสา พรมโคตร |
11 | โรงเรียนห้วยจริงวิทยา | กลุ่ม 1 |
1.นายพนัสบดี มีแก้ว 2.นายธนาธิป บุญสุข 3.นางสาวปวีณา โพธิ์เงิน 4.นางสาวอารียา ดวงคำ 5.นางสาวมนัสรินท์ ผลบุญ |
1.นางสาวนราวดี โดยพิมาย 2.นายธนภณ กวินกรสกุล |
12 | โรงเรียนธาตุศรีนคร | กลุ่ม 2 |
1.นายวิทวัส ป่าชนะ 2.นายมงคลชัย บัวไสว 3.นางสาวพิจิตรา รินทอง 4.นางสาวอรญา ชัยทอง 5.นางสาวอาทิตยา ศรีงาม |
1.นางสาวเพียงใจ ประยงค์หอม 2.นางอมรรัตน์ พรหมทา |
13 | โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ | กลุ่ม 2 |
1.นายธนวัฒน์ จงใจงาม 2.นางสาวปิ่นหยก มาดี 3.นางสาววิริยา บัวซ้อน 4.นายภารวี เกตุแก้ว 5.นางสาวณัฐนิชา ปานเพชร |
1.นายพงศ์ศิริ พวงศรีเคน 2.นางสาวขนิษฐา สมใจ |
14 | โรงเรียนลานทรายพิทยาคม | กลุ่ม 2 |
|
|
15 | โรงเรียนประดู่แก้วประชาสรรค์ | กลุ่ม 2 |
1.นายณัฐวุฒิ ไชยนา 2.นางสาวธนารีย์ จักรทอง 3.นางสาวณัฐธิชา แซมทอง 4.นายพิพัฒน์ ช่างเรืองกุล 5.นายวชิรากร ต้านสนาม |
1.นางสาวพรทิพย์ ทองธรรมมา 2.นางสาววิจิตรา ใจดี |
16 | โรงเรียนปราสาทเบงวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นางสาววิลาวัลย์ พิมานรัมย์ 2.นางสาวนงลักษณ์ ซ่อนกลิ่น 3.นางสาวชลธิชา เสกแสร้ง 4.นางสาวฐานิตา บุรทร 5.นายสิทธิพล เอ็นดู |
1.นางสาวพิศเจริญ ต้นจำปา 2.นางสาวกสิญาณินท์ บุญลีประสิทธิ์ |
17 | โรงเรียนบัวเชดวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นายจักรภัทร ใสสุด 2.นางสาวอัจฉริยา โพหิรัญ 3.นางสาวกฤติยาพร เทพศิริ 4.นางสาวนันธชา พืชเพียร 5.นางสาวนันณภัชสรณ์ อินสง่า |
1.นายเฉลิมพล พรหมสูง 2.นายฐิติพันธุ์ พลศรี |
18 | โรงเรียนขนาดมอญพิทยาคม | กลุ่ม 3 |
1.นางสาวภัทรธิดา บรรลืทรัพย์ 2.นางสาวชลธิชา กันภัย 3.นางสาวธนัญญา สามารถ 4.นายบุญญวัฒน์ ทาทอง 5.นางสาวลัดดา ทองสิน |
1.นายเอกสิทธิ์ จันทะศิลา 2.นางสาวณัฐธิดา เชิดโฉม |
19 | โรงเรียนตานีวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นางสาวผกาพรรณ ยงยิ่งยืน 2.นางสาวพรทิพย์ สืบเพ็ง 3.นางสาวจุฑามาศ ศิริสุข 4.นายอนุรักษ์ จามิกรณ์ 5.นางสาวสนธยา เครือวัลย์ |
1.นายนายกฤษฎ์ กุลกรวยทอง 2.นางสาวมานิตา บุตรงาม |
20 | โรงเรียนพนมดงรักวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นางสาวกนกวรรณ ศรีลินลี 2.นางสาวเกวลิน สมพร 3.นายพัชรพล เจริญยิ่ง 4.นายจุมพล ปรากฎเลิศ 5.นางสาวพัชริญา ภูกิจเย็น |
1.นางสาวมลทิพย์ รู้จิต 2.นายศิริชัย หมื่นเจริญ |