การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) [ม.4-ม.6]
ที่ | เกียรติบัตร | อันดับ | โรงเรียน | กลุ่ม | นักเรียน | ผู้ฝึกสอน | คะแนน(100) | ระดับ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | เกียรติบัตร | ชนะเลิศ | โรงเรียนสำโรงทาบวิทยาคม | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวสุนิสา เสริมแก้ว 2.นางสาวชญานันท์ จินดาศรี 3.นางสาวลักษิกา กระต่ายทอง 4.นางสาวพรชิตา บุตรดี 5.นางสาวอารียา แม่นทอง |
1.นางสมใจ วาพัดไทย 2.นายศักดิ์ศรัณย์ สาทิพจันทร์ |
94 | ทอง |
2 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 1 | โรงเรียนสุรวิทยาคาร | กลุ่ม 1 |
1.นางสาววิภาวี สุจินพรัหม 2.นายเกียรติภูมิ แปะทอง 3.นายวรโชติ การัมย์ 4.นายพัฒนา สียน 5.นางสาวศริญญา ท่าดีฐิติภัทร |
1.นางสาวณัฐาภรณ์ ประเสริฐศรี 2.นางธิดารัตน์ พรมดี |
93 | ทอง |
3 | เกียรติบัตร | ชนะเลิศ | โรงเรียนประสาทวิทยาคาร | กลุ่ม 3 |
1.นางสาวขวัญข้าว รักพงษ์ 2.นางสาวศิรมณี สะเก็มวา 3.นายภานุวัฒน์ พัศโน 4.นางสาวรัตนภรณ์ ราชพฤกษ์ 5.นางสาวเยาวภา ดีพาชู |
1.นางพิมพ์ฤดี ประเสริฐสังข์ 2.นางสาวโชติกา ศรไชย |
92 | ทอง |
4 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 2 | โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวชลธิชา กล้าแข็ง 2.นางสาวอารีย์ หอมหวล 3.นางสาวจิราภร สมบูรณ์ 4.นายศิริพงษ์ สุขเหลือง 5.นางสาวกชกร ผลบุญ |
1.นายนิรุต แข็งกล้า 2.นางบังอร ชูแก้ว |
89 | ทอง |
5 | เกียรติบัตร | ชนะเลิศ | โรงเรียนรัตนบุรี | กลุ่ม 2 |
1.นางสาวพิลิปดา ประสพแก้ว 2.นางสาวกุลสตรี จันทะศรี 3.นางสาวชัญญานุช วงศ์มา 4.นางสาวพนิตพร ปัญญางาม 5.นางสาวณัฏฐาภรณ์ ทวีวุฒิ |
1.นางธัญรดา สมสุระ 2.นางสาวอาทิติยารัตน์ จินดาขันธ์ |
89 | ทอง |
6 | เกียรติบัตร | 4 | โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวแพรวนภา วงค์จันทร์ 2.นางสาวศศิธร ประหยัดสม 3.นางสาวภัทรานิษฐ์ คำจันทร์ 4.นางสาววนิดา นะเรืองรัมย์ 5.นางสาวชนกนันท์ คลายทุกข์ |
1.นางศิริขวัญ เสริมทับ 2.นางสุธันวา ชะอำรัมย์ |
87 | ทอง |
7 | เกียรติบัตร | 4 | โรงเรียนสวายวิทยาคาร | กลุ่ม 1 |
1.นางสาววรรณศิลป์ ศิลาลาย 2.นางสาวศศิธร มีแสวง 3.นางสาวกฤษณา จันทร์สิงห์ 4.นางสาวสมฤดี สมอ่อน 5.นางสาวอัจฉราพร ลาสัมพันธ์ |
1.นางสาวศินัดดา ศิลาลาย | 87 | ทอง |
8 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 1 | โรงเรียนกระเทียมวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นางสาวปิยฉัตร สีบุดดา 2.นางสาวสิริเพ็ญ ปุ่มแก้ว 3.นางสาวธารดา ชนะชัย 4.นางสาวคนึงนิจ จุนอุทัย 5.นางสาวศิริประภา ประคองใจ |
1.นางสาววรรณอุไร ทำอินราช 2.นางสาวบุรี โปรยกลาง |
86 | ทอง |
9 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 1 | โรงเรียนประดู่แก้วประชาสรรค์ | กลุ่ม 2 |
1.นางสาวปนิดา จำปาสี 2.นางสาวพัชราภา ปัญญาสูง 3.นางสาวจิราภา เครือทอง 4.นายนนทชัย ไชยวงษ์ 5.นางสาววิมลศิริ จำปาสี |
1.นายมาโนช เชื้อสาย 2.นางสาวสุมาลี วงค์หอม |
68 | ทองแดง |