การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน [ม.1-ม.3]
ที่ | เกียรติบัตร | อันดับ | โรงเรียน | กลุ่ม | นักเรียน | ผู้ฝึกสอน | คะแนน(100) | ระดับ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | เกียรติบัตร | ชนะเลิศ | โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน | กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงกัญญาณัฐ ใยย้อย 2.เด็กหญิงศิริภาวรรณ เที่ยวเกต 3.เด็กหญิงขวัญข้าว ดีสองชั้น |
1.นางสาวอำไพ มุลาลินน์ 2.นายบุญจันทร์ พิมพ์ประเสริฐ |
95 | ทอง |
2 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 1 | โรงเรียนสิรินธร | กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงกัญญาพัชญ์ เนตรตระกูลชัย 2.เด็กหญิงรัชนาท เขียนเครื่อง 3.เด็กหญิงกนกพร แววดี |
1.นางสาวสิริพร กลิ่นหมื่นไวย 2.นางสาวบารมิตา สิมมา |
92 | ทอง |
3 | เกียรติบัตร | ชนะเลิศ | โรงเรียนขนาดมอญพิทยาคม | กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงจิดาภา ใส่ยิ่ง 2.เด็กหญิงชันญานุช เเก้วประภา 3.เด็กหญิงน้ำเพชร มั่งคั่ง |
1.นางสาระภา เนียมทอง 2.นางสาวสุวรรณา โลนะลุ |
92 | ทอง |
4 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 2 | โรงเรียนสุรวิทยาคาร | กลุ่ม 1 |
1.เด็กชายกษิดิ์เดช ตะเภาพงษ์ 2.เด็กชายณัฐภัทร เจือจันทร์ 3.เด็กหญิงกัญญณัช ท่าดีฐิติภัทร |
1.นางรุ้งดาว กลิ่นหอม 2.นางสุภาวดี ขันคำ |
90 | ทอง |
5 | เกียรติบัตร | ชนะเลิศ | โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ | กลุ่ม 2 |
1.เด็กชายพงศกร อุ่นใจดี 2.เด็กหญิงทันทิมา ปั้นสีทอง 3.เด็กหญิงพุทธรักษา วงษ์สุภา |
1.นางภาวิณี วงษ์เดือน 2.นางสาวณัฐริกา สร้อยเสน |
90 | ทอง |
6 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 1 | โรงเรียนพนมดงรักวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงชุติมา เพ็งชนะ 2.เด็กหญิงนิภาพร วรไกรราษฎร์ 3.เด็กหญิงกาญจนา ประจงรัมย์ |
1.นางสาวปัณพิชชา พูนล้น 2.นางสาวนวลปรางค์ พองนวล |
90 | ทอง |
7 | เกียรติบัตร | 4 | โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ | กลุ่ม 1 |
1.เด็กชายนฤเบศร์ เพิ่มดี 2.เด็กหญิงขวัญชนก สายยศ 3.เด็กหญิงศุภิสรา งามสง่า |
1.นางสาวรุ่งทิพย์ บัวศรี 2.นางสาวธนพร การะเกษ |
88 | ทอง |
8 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 1 | โรงเรียนรัตนบุรี | กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงบุตรี วงเวียน 2.เด็กหญิงศศิรดา สุดาจันทร์ 3.เด็กชายภูเบศว์ คงศรี |
1.นางสาวอรวรรณ แพงภูงา 2.นางสาวจิราวรรณ พันคลัง |
88 | ทอง |
9 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 2 | โรงเรียนสังขะ | กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงสุธาสินี เสนาะเสียง 2.เด็กหญิงสลิลทิพย์ จำปาแดง 3.เด็กหญิงกาญจนา ชาภักดี |
1.นางสาวรัตนา ยินดีฉาย 2.นางสาวสุวรรณา สาระชาติ |
88 | ทอง |
10 | เกียรติบัตร | 5 | โรงเรียนสำโรงทาบวิทยาคม | กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงภัทรนันท์ คนขยัน 2.เด็กหญิงราณี สาทิพย์จันทร์ 3.เด็กหญิงวรดา วิวาสุขุ |
1.นางสาวชญาภา วรรณศรี 2.นางสาวฐาปณี สีหะวงษ์ |
86 | ทอง |
11 | เกียรติบัตร | 4 | โรงเรียนบัวเชดวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงวรัทยา จิตรรักษ์ 2.เด็กหญิงนภสร วรรณทอง 3.เด็กหญิงสิริราชกรณ์ จารัตน์ |
1.นางสาวจิณห์ณณัช สิมมา 2.นางสาวกันภิรมย์ พรมอุก |
85 | ทอง |