การเต้นประกอบเพลง Cover Dance Contest (ลูกเสือต้านภัยยาเสพติด) [ม.1-ม.3]
ที่ | เกียรติบัตร | อันดับ | โรงเรียน | กลุ่ม | นักเรียน | ผู้ฝึกสอน | คะแนน(100) | ระดับ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | เกียรติบัตร | ชนะเลิศ | โรงเรียนกระเทียมวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นายธัชพล ว่องไว 2.เด็กหญิงรัตนาพร รับรอง 3.นางสาวขวัญข้าว นามพระจันทร์ 4.นางสาวอารียา ศรีแก้ว 5.เด็กหญิงวรรัตน์ ภาสดา 6.นางสาวจันทกานต์ โอฐงาม 7.นางสาวอาภรรัตน์ ศรีวิศร |
1.นางวีนัสชนันต์ รันทร 2.นางสาวจิระนันท์ นนทะบุตร 3.นายสานิตย์ จุกแก้ว |
91 | ทอง |
2 | เกียรติบัตร | ชนะเลิศ | โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน | กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงปุณณภา แสนดาว 2.เด็กหญิงกัญญาณัฐ นิสสัยงาม 3.เด็กหญิงธนาพร หลวงพระชัย 4.เด็กหญิงกฤติญา กอปรกิจงาม 5.เด็กหญิงชุติมณ ยั่งยืน 6.เด็กหญิงกัลยรัตน์ สกุลเตียว 7.เด็กหญิงวริสรา มาลัย 8.เด็กหญิงอรปรียา วงษ์เสนา 9.เด็กหญิงอันดา บุญปลอด 10.เด็กหญิงนภัสวรรณ แสงเมือง |
1.นายจรูญ ชัยยิ่ง 2.นางศิริขวัญ เสริมทับ 3.นางสาวพรพิมล สุทธิธรรม |
89 | ทอง |
3 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 1 | โรงเรียนเมืองลีงวิทยา | กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงกุลกัลยา มณีศรี 2.เด็กหญิงรจณีย์ บุญกรวด 3.เด็กหญิงมณีมาก แสนกล้า 4.เด็กหญิงณัฏฐณิชา หมายมั่น 5.เด็กหญิงอลิสา สิงหา 6.เด็กหญิงธัณญาลักษ์ มหาวงษ์ 7.เด็กหญิงนีรภา ดาทอง 8.เด็กหญิงพัฒพิชา สุภาพ 9.เด็กหญิงจันทราภา สกุลเรือง |
1.นางสาวสุดารัตน์ สุดคนึง 2.นางสาวศรินยา ว่องไว 3.นางสาวโสมวรรณ ประสมพล |
88 | ทอง |
4 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 1 | โรงเรียนปราสาทเบงวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงพิมพ์ชนก ตุ้มนาค 2.นางสาวถาวรีย์ พื้นนวล 3.เด็กหญิงฤทัยรัตน์ กาญจนภาค 4.นางสาวอารยา นิตย์ลาภ 5.นางสาวอลิสา กรีทอง 6.เด็กหญิงวรลักษณ์ ศรีน้อย 7.เด็กหญิงวิลาวดี สายกระสุน 8.เด็กหญิงรุ่งนภา ดุลดียิ่ง 9.เด็กหญิงกณิกา ดวงจิตร 10.เด็กหญิงอาริดา สกุลจันทร์ |
1.นางสาวอรยา ศรีจันทร์ 2.นางวรภิญญา ทองอุดม 3.นางสาวปนัดดา สุกใส |
87 | ทอง |
5 | เกียรติบัตร | ชนะเลิศ | โรงเรียนทุ่งกุลาพิทยาคม | กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงณิชาภัทร เทพบุดดี 2.เด็กหญิงปิ่นอนงค์ จงใจรักษ์ 3.เด็กหญิงปาลิดา ราชโสภา 4.เด็กหญิงอันดา การุณ 5.เด็กชายธีรวัฒน์ งาสาร 6.เด็กหญิงปานดาว อุตขันธ์ 7.เด็กหญิงชนกานต์ ทีงาม 8.เด็กหญิงสุพัตรา ราชโสภา 9.เด็กหญิงพุด สายเชื้อ 10.เด็กหญิงยุภารัตน์ ภาคะ |
1.ว่าที่ร้อยตรีกฤดิชญ์ภากรณ์ มนต์ดี 2.นางอรุณีย์ มนต์ดี 3.นายฐิติพงศ์ เอื้อสามาลย์ |
83 | ทอง |
6 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 2 | โรงเรียนไทรแก้ววิทยา | กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงชุตินันท์ หมายสูนคำ 2.เด็กหญิงทิตติยา กมลเดช 3.เด็กหญิงปริยาภัทร ศรีทองสุข 4.เด็กหญิงมีนา ใจเป็นชาย 5.เด็กหญิงสิริวิมล เส็งพะเยา 6.เด็กหญิงกุลนิษฐ์ พันขุนทด 7.เด็กหญิงนภัสสร ดุจพันธ์ 8.เด็กหญิงสิริวิมล สุวัฒน์ 9.เด็กหญิงอินทิรา นามนาง 10.เด็กหญิงกมลนันท์ งามเลิศ |
1.นายสมยศ ใยวัน 2.นายธณกฤต โพธิ์งาม 3.นายพิษณุ นนตะพันธ์ |
83 | ทอง |
7 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 1 | โรงเรียนเมืองบัววิทยา | กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงปวีณา เปรมชู 2.เด็กหญิงธันยมัย พานเหล็ก 3.เด็กหญิงรสสุฅณ หมื่นฤทธิ์ 4.เด็กหญิงประภัสสร แก้วฉลาด 5.เด็กหญิงณัฐพร หงษ์สีทอง 6.เด็กหญิงอริยา เกิดกิ่งจันทร์ 7.เด็กหญิงอินทิรา สระสงคราม 8.เด็กชายชนะภรรษ ตรีวิเศษ 9.เด็กชายปฏิภาณ ศรีโนทัย 10.เด็กหญิงแอร์ริน กรมแสง |
1.ว่าที่ร้อยตรีธนัชฎ์ บุญประคม 2.นางสายฝน เจริญรัมย์ 3.นางภัสชากาญจน์ เปี่ยมเจริญวรากูร |
80 | ทอง |
8 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 2 | โรงเรียนแร่วิทยา | กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงปิยธิดา แสนคูณเมือง 2.เด็กหญิงเพชรดา ทองเกลี้ยง 3.เด็กหญิงณัฐชยา เสงี่ยมโพธิ์ 4.เด็กหญิงขวัญฤดี บำรุงชื่อ 5.เด็กหญิงพิณญาดา นาเทเวช 6.เด็กชายพินิชชัย ซ้ายจันทึก |
1.นางเรณู นามวงค์ 2.นางสาวศิริญาภรณ์ ปานทอง 3.นายอภิสิทธิ์ ขอสุข |
78 | เงิน |