การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม [ม.1-ม.3]
ที่ | เกียรติบัตร | อันดับ | โรงเรียน | กลุ่ม | นักเรียน | ผู้ฝึกสอน | คะแนน(100) | ระดับ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | เกียรติบัตร | ชนะเลิศ | โรงเรียนทุ่งกุลาพิทยาคม | กลุ่ม 2 |
1.เด็กชายประสิทธิ์ ลักษวุธ 2.เด็กชายภัทรพล พรมเทศ 3.เด็กชายนันทวัฒน์ เสริมวิเศษ 4.เด็กชายจักรกฤษณ์ บุญบัวลัย 5.เด็กชายยศกร อังสนุ 6.เด็กชายรัตนกร เสาร์ทอง 7.เด็กชายอนุภัทร งามเลิศ 8.เด็กชายสุรศักดิ์ เทพหัสดิน ณ อยุธยา |
1.นางอรุณีย์ มนต์ดี 2.ว่าที่ร้อยตรีกฤดิชญ์ภากรณ์ มนต์ดี 3.นายบรรพต นนธิจันทร์ |
95.5 | ทอง |
2 | เกียรติบัตร | ชนะเลิศ | โรงเรียนพนมดงรักวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงปีใหม่ ตันเสียดี 2.เด็กหญิงกานต์ธิดา จันศิลา 3.เด็กหญิงนิติยา พาณิชย์ 4.เด็กหญิงสุพรรษา ยามยอด 5.เด็กหญิงวรนุช อินทร์ประโคน 6.เด็กหญิงกุลนันท์ พานทอง 7.เด็กหญิงจารุวรรณ ทิพย์อักษร 8.เด็กหญิงกัญญารัตน์ เรียงทอง |
1.นายติกขเวทย์ สมยิ่ง 2.นายฉัตรดนัย ลำดับจุด 3.นางนภาลัย บุรีวัฒน์ |
92.5 | ทอง |
3 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 1 | โรงเรียนโคกยางวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.เด็กชายชัยยา เข็มเอี่ยม 2.เด็กชายทักษินัน ตรงตามคำ 3.เด็กชายณัฐกิตติ์ หมายศูนย์คำ 4.เด็กชายรัชเรศ ชาวนา 5.เด็กชายนนทพัฒน์ ฉวีทอง 6.เด็กชายวุฒิธสิทธิ์ ไทยจังหรีด 7.เด็กชายภูวราช พอกสนิท 8.เด็กชายภาวัต รอบคอบ |
1.นายนฤพันธ์ ภักดี 2.นายศันสนะ มะลิหอม 3.นายอัครพล ดีรอบ |
90.5 | ทอง |
4 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 2 | โรงเรียนทุ่งมนวิทยาคาร | กลุ่ม 3 |
1.เด็กชายธนพร หวังสำราญ 2.นายพัชรพล ชาวเมืองดี 3.นายธนภัทร การงานดี 4.เด็กชายธนิสร ชาวเมืองดี 5.เด็กชายวีรภัทร คงษา 6.เด็กชายณัฐนันท์ เงินเก่า 7.นายวรากร มีประโคน 8.เด็กชายศุภวิชญ์ หวังทางมี |
1.ว่าที่ร้อยโทสุทธิพงษ์ แฝงบุญ 2.นางอณานิการ์ เมธากุลนิธิพงศ์ 3.นางสาวดวงนภา ระบือนาม |
90 | ทอง |
5 | เกียรติบัตร | ชนะเลิศ | โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน | กลุ่ม 1 |
1.เด็กชายธนากร เกษรบัว 2.เด็กชายอนันทยศ แต้มสุด 3.เด็กชายกิตติศักดิ์ ศรีวิชัย 4.เด็กชายนพรัตน์ ลายทอง 5.เด็กชายวชิรวิทย์ โสฬส 6.เด็กชายชยากร ศรีตัมภวา 7.เด็กชายนาวี กวีรัฐอนันต์ 8.เด็กชายณัฐพล บุญล้อม |
1.นายจรูญ ชัยยิ่ง 2.นายวีระ สระศิริ 3.นายไพบูลย์ หัดรัดชัย |
88.5 | ทอง |
6 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 1 | โรงเรียนเทนมีย์มิตรประชา | กลุ่ม 1 |
1.เด็กชายกาย สินธ์เดช 2.เด็กชายจักรวาล ว่าไทย 3.เด็กชายธีรพงศ์ ฉุนแสนดี 4.เด็กชายพิธิวัฒน์ พวงอินทร์ 5.เด็กชายภานุวัฒน์ พลหาญ 6.เด็กชายศุภกร รัตน์ธนะสิน 7.เด็กชายสมิทธิชัย คนมีฉลาด 8.เด็กชายเอกราช สินสมุทร |
1.นางสาวทิพย์วรา ใจดี 2.นางสาวพรอำไพ ยิ่งดี 3.นางสาวจินดา นามเปร์ |
78 | เงิน |
7 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 1 | โรงเรียนศรีปทุมพิทยาคม | กลุ่ม 2 |
1.เด็กชายพงศพัศ พลศรี 2.เด็กชายพิชิตชัย มะลิพันธ์ 3.เด็กชายพิธิวัฒน์ แสงคำ 4.เด็กชายเพชรศิลา ศรีเวียง 5.เด็กชายภาณุวัชร ธรรมะ 6.เด็กชายภานุวัฒน์ ดีเสมอ 7.เด็กชายศุทธิกร มหาชานนท์ 8.เด็กชายวีรภัทร นามวงศ์ |
1.นายวีระชาติ เนื่องขันตรี 2.นายสนั่นเกียรติ เพิ่มผล 3.นางสุนีย์รัตน์ ปานมนต์ |
72 | เงิน |
8 | - | โรงเรียนแสงทรัพย์ประชาวิทยาคาร | กลุ่ม 1 |
1.เด็กชายราเชนทร์ กลั่นเขตการณ์ 2.เด็กชายพงษ์ศักดิ์ แป้นแก้ว 3.เด็กชายกิตติธรา พื้นผัด 4.เด็กชายภาณุพงศ์ อนุเคราะห์ 5.เด็กชายภาสกร อนุเคราะห์ 6.เด็กชายถิรวุฒิ ภูสูง 7.เด็กชายธนบูรณ์ วงค์คล่อง 8.เด็กชายศุภกันต์ พวกพลดี |
1.นายวรวุฒิ ดำเขียว 2.นายชัยวัฒน์ ชาติฉลาด 3.นายเจษฎาพร พลหาญ |
- | - |