การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ [ม.1-ม.6]
ที่ | เกียรติบัตร | อันดับ | โรงเรียน | กลุ่ม | นักเรียน | ผู้ฝึกสอน | คะแนน(100) | ระดับ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | เกียรติบัตร | ชนะเลิศ | โรงเรียนสุรวิทยาคาร | กลุ่ม 1 |
1.นายกิตติคม สุดดำ 2.เด็กหญิงภัทรมน พิมพ์แก้ว 3.เด็กหญิงพนิษา ศรีสม 4.เด็กชายพิทวัส ผนึกทอง 5.นางสาวนันทิรา มากแสน 6.เด็กชายสหราช ขาวงาม |
1.นางชมพลอย ชุติแพทย์วิภา 2.นางพานทอง ไกรทอง |
94 | ทอง |
2 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 1 | โรงเรียนสิรินธร | กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงภูริชญา เถกิงผล 2.เด็กหญิงชมพูนุช วงศ์ใส 3.เด็กหญิงภัทรวิจิตรา เรียงเงิน 4.นางสาวกิตติยาพร ศิริสุข 5.นางสาวนฤมล กิตติภาสวริทธิ์ 6.นางสาวเปรมสุข ยิ่งดี |
1.นางสาวสุจิตรา มาลีแก้ว 2.นางสุริวรรณ สมยิ่ง |
93 | ทอง |
3 | เกียรติบัตร | ชนะเลิศ | โรงเรียนรัตนบุรี | กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงปรียาภรณ์ พุทธลา 2.เด็กหญิงกฤตพร นาครินทร์ 3.เด็กหญิงวรรณกร ศรีจันทร์ 4.นางสาวธัญชนก ปุณริบูรณ์ 5.เด็กหญิงกวินตา พาเจริญ 6.นางสาววรรณรัชญ์ เกิดพุ่ม |
1.นางพิรุณนี สายยศ 2.นางสาวสไบพร คำภิรมย์ |
91 | ทอง |
4 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 1 | โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ | กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงธิดารัตน์ ศาลาพิจิตร 2.เด็กหญิงนิรชา สืบสุนทร 3.เด็กหญิงกฤติยา ลาภมาก 4.นางสาวอริสา แสงงาม 5.นางสาวอรณิชา แก้วหอม 6.เด็กหญิงธัญจิรา โมกหอม |
1.นางสาวณภัทร เนื่องมี 2.นางภิญญาพัชร์ วาตุรัมย์ |
88 | ทอง |
5 | เกียรติบัตร | ชนะเลิศ | โรงเรียนสังขะ | กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงอริสา แสนสุโพธิ์ 2.นางสาวพรรณวดี บรรพต 3.เด็กหญิงณิชานันท์ พันธ์สุวรณ์ 4.นางสาวปวีณา บุญสม 5.เด็กหญิงรัญชนาภรณ์ เหมาะใจ 6.เด็กหญิงศศิวิมล อินธิสาร |
1.นางสาวปะวินา ประทัด 2.นางสำเรียง สุขพันธ์ |
87 | ทอง |
6 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 2 | โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย | กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงพรทิวา มุ่งงาม 2.เด็กหญิงปาณิศา สมิงรัมย์ 3.นางสาวกัลยกร เกษรพรม 4.นางสาวจิตรรดี สีม่วง 5.เด็กหญิงกัญสุดา ตางจงราช 6.เด็กหญิงปิยะดา เพิ่มมี |
1.นางสาวนิรัตน์ มุมทอง 2.นางลีลาวดี มุมทอง |
86 | ทอง |
7 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 2 | โรงเรียนยางวิทยาคาร | กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงมินตรา ชูศรีสุข 2.เด็กหญิงจิดาภา ระดมบุญ 3.เด็กหญิงลลิตา อินทร์สมนึก 4.นางสาวชนุชพร หอมสมบัติ 5.นางสาวปนัดดา แสงเพชร 6.เด็กหญิงอ้อมใจ รักไร่ |
1.นางสาวโชติกา ดัชถุยาวัตร 2.นางสาวสรินญา พิมพ์ทอง |
86 | ทอง |
8 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 1 | โรงเรียนพนมดงรักวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงกชกร โกศล 2.เด็กหญิงกัญญาภัส วงษาเลิศ 3.เด็กหญิงชนิตาภา เงินของแพง 4.นางสาวสิดาพร พูนดี 5.เด็กหญิงณัฐวรา ยิ่งเชิดงาม 6.นางสาวกฤติยาภรณ์ อิงสา |
1.นายติกขเวทย์ สมยิ่ง 2.นางสาวธนาภรณ์ ทัพไทย |
86 | ทอง |
9 | เกียรติบัตร | 4 | โรงเรียนสุรพินท์พิทยา | กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงพิริยา หาญยิ่ง 2.นางสาวปวีณา เฉยนุช 3.เด็กหญิงทิพวรรณ รองแก้ว 4.นางสาวภวิษย์พร อย่าลืมดี 5.เด็กหญิงสุภัตรา ยืนยาว 6.เด็กหญิงอมรรัตน์ สำเนียงดี |
1.นางสาวรัชฎาภรณ์ ลำใย 2.นางสาวประภัสสร แสงกล้า |
85 | ทอง |
10 | เกียรติบัตร | 5 | โรงเรียนกุดไผทประชาสรรค์ | กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงอารีรัตน์ ชื่นชม 2.เด็กหญิงภควดี มติยาภักดิ์ 3.นางสาวชนกานต์ บุญไธสงฆ์ 4.นางสาวสุภาวิณี สุขจันทร์ 5.เด็กหญิงสุทธิดา เซ็นกลาง 6.เด็กหญิงญารินดา โคตรโยรา |
1.นางคำนงค์ พันไผ่ 2.นางสาวจันทร์เพ็ญ ชารีผาย |
84 | ทอง |
11 | เกียรติบัตร | 6 | โรงเรียนสำโรงทาบวิทยาคม | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวศิริลักษณ์ แก้ววิชัย 2.เด็กหญิงพิมพ์วรี หมื่นพล 3.นางสาวศศิชล ใสแก้ว 4.เด็กหญิงวรินทร์นิภา ใยอิ่ม 5.เด็กหญิงภัทรธิณี บัวละคร 6.เด็กหญิงเบญจมาศ อุทาหรณ์ |
1.นางสาวจันทร์เพ็ญ แสงดี 2.นางสาวพรพรรณ วศะโสภณ |
83 | ทอง |
12 | เกียรติบัตร | 6 | โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ | กลุ่ม 1 |
1.เด็กชายธรานนท์ ชาวนา 2.นายอภิมุข กันทะพันธ์ 3.เด็กหญิงวรรณิษา บุญมี 4.นางสาวอนงค์นาถ มณีศรี 5.นางสาวปรียากร ขุมทอง 6.นายูภูเบศ ปิยอัมพรชัย |
1.นางยุพิน บรรเทพ 2.นางสาวศรีไพร พริ้งเพราะ |
83 | ทอง |
13 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 2 | โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ | กลุ่ม 2 |
1.นางสาวอินทรา สุขสนิท 2.นางสาวฐิตินันท์ สินค้า 3.เด็กหญิงสายวริน พรเกตุ 4.นางสาวรุจิระดา มุ่งบุญ 5.เด็กหญิงญาตาวี ประดับทอง 6.เด็กหญิงพิระดา สารสุข |
1.นางฐิรัญญ์รัตน์ บุตรงาม 2.นางจีรนันท์ ชูมณี |
83 | ทอง |
14 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 2 | โรงเรียนขนาดมอญพิทยาคม | กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงจิตตราภรณ์ เพชรกล้า 2.เด็กหญิงศศิธร ศรีสุวรรณ 3.นางสาวผกามาศ ปัจวาจา 4.นางสาวปาลินี อุ่นจิตร 5.เด็กชายธนวัฒน์ บรรเทาพิษ 6.เด็กหญิงเพ็ญพิชชา ช่างจักร์ |
1.นางสาระภา เนียมทอง 2.นายประชุม ปุ่มแก้ว |
81 | ทอง |
15 | เกียรติบัตร | 4 | โรงเรียนประสาทวิทยาคาร | กลุ่ม 3 |
1.นางสาวปาริชาติ อนันต์ภักดิ์ 2.เด็กหญิงประภัสสร เชื้อสายดวง 3.เด็กหญิงลลิตภัทร ภูไหมพรม 4.เด็กหญิงวาสนา สายสุข 5.เด็กหญิงภัณฑิรา นกแก้ว 6.นางสาวกัลยารัตน์ อุ๊ดงาม |
1.นางปราณี โลห์เซ่ 2.นายกฤษฎา นิสัยกล้า |
80 | ทอง |
16 | เกียรติบัตร | 4 | โรงเรียนบัวเชดวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงปุณยวีร์ สุขเสาร์ 2.นางสาวพิชชาพร อินบุญเชิด 3.นางสาวอัฐภิญญา พงษ์ชาติ 4.นางสาวเอมธิดา ยิ่งหาญ 5.นางสาวสุชานันท์ สุดสงวน 6.นางสาวรัฏฏนาพร แก่นมั่น |
1.นายเฉลิมชัย จงหาญ 2.นายปริพล เอกลาภ |
80 | ทอง |
17 | - | โรงเรียนหนองแวงวิทยาคม | กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงวรรณภา ดวงไชย 2.เด็กหญิงปพิชญา สายสุด 3.เด็กหญิงสิราวรรณ จิ๋วน้อย 4.เด็กหญิงอรษา ทรงกลิ่นจันทร์ 5.เด็กหญิงอมริสา ชำนาญ 6.เด็กหญิงกัญญาวีร์ เอิบอาย |
1.นางสาวไพรัฐ ไพเราะ 2.นายภัทรพงศ์ ใยชวด |
- | - |