1 |
เกียรติบัตร |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
กลุ่ม 2 |
1.นางสาวตรีรัตนพร หมื่นมี |
1.นายสุเทศ กาบทอง |
95 |
ทอง |
2 |
เกียรติบัตร |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนแนงมุดวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.นางสาวธิดารัตน์ วรธรรม |
1.นายสมชาย ศรีโสม |
93 |
ทอง |
3 |
เกียรติบัตร |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนมัธยมจารพัตวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวกรรณิการ์ แก้ววันทา |
1.นายชาญวิทย์ ฉัตรทอง |
91 |
ทอง |
4 |
เกียรติบัตร |
รองชนะเลิศอันดับที่ 1 |
โรงเรียนสังขะ |
กลุ่ม 3 |
1.นางสาวชฎาธาร ไชยศรีษะ |
1.นางสาวอาทิตยา สมเพราะ |
90 |
ทอง |
5 |
เกียรติบัตร |
รองชนะเลิศอันดับที่ 1 |
โรงเรียนรามวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวธิดาภรณ์ แสนมี |
1.นายภูวนัย นนธิจันทร์ |
88 |
ทอง |
6 |
เกียรติบัตร |
รองชนะเลิศอันดับที่ 1 |
โรงเรียนลานทรายพิทยาคม |
กลุ่ม 2 |
1.นางสาวทอสิตา อุ่นเรือง |
1.นายประสิทธิ์ กฤติยาวรรณ |
87 |
ทอง |
7 |
เกียรติบัตร |
รองชนะเลิศอันดับที่ 2 |
โรงเรียนศรีสุขวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวนิรมล อบอุ่น |
1.นางสาวฐานุตรา อินทรศรี |
86 |
ทอง |
8 |
เกียรติบัตร |
4 |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวอันนา สารฤทธิ์ |
1.นายอัษฎา นวลสะอาด |
85 |
ทอง |
9 |
เกียรติบัตร |
รองชนะเลิศอันดับที่ 2 |
โรงเรียนโนนเทพ |
กลุ่ม 2 |
1.นางสาวภัทรธิดา บุญปัญญา |
1.นายลิขิต สิงจานุสงค์ |
85 |
ทอง |
10 |
เกียรติบัตร |
รองชนะเลิศอันดับที่ 2 |
โรงเรียนโคกยางวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.นางสาวธีรดา จริตรัมย์ |
1.นายสุที ฉายแก้ว |
85 |
ทอง |
11 |
เกียรติบัตร |
4 |
โรงเรียนสนมวิทยาคาร |
กลุ่ม 2 |
1.นางสาวจิราภร จิตรมั่น |
1.นายชาคริต นาดี |
84 |
ทอง |
12 |
เกียรติบัตร |
4 |
โรงเรียนตานีวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.นางสาวอรพรรณ คำใบ |
1.นายทราวุฒิ ปุ่นประโคน |
84 |
ทอง |
13 |
เกียรติบัตร |
5 |
โรงเรียนโชคเพชรพิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวบัณฑิตา สุขเสริม |
1.นางสาวจันทร์เพ็ญ ปลื้มชิงชัย |
83 |
ทอง |
14 |
เกียรติบัตร |
5 |
โรงเรียนแกศึกษาพัฒนา |
กลุ่ม 2 |
1.นางสาววราทิพย์ คำเกลี้ยง |
1.นางสาวกัลธิมา พิกุลแก้ว |
83 |
ทอง |
15 |
เกียรติบัตร |
5 |
โรงเรียนประสาทวิทยาคาร |
กลุ่ม 3 |
1.นางสาวเพ็ญพิสุทธิ์ พลโฮม |
1.นายอัษฏาวุธ สุขจำนงค์ |
83 |
ทอง |
16 |
เกียรติบัตร |
6 |
โรงเรียนเมืองลีงวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวพิไลวรรณ สายกระสุน |
1.นางสาวสุดารัตน์ สุดคนึง |
82 |
ทอง |
17 |
เกียรติบัตร |
6 |
โรงเรียนธาตุศรีนคร |
กลุ่ม 2 |
1.นางสาวอรนิภา คุ้มเกรง |
1.นางณัฐรียา แบบอย่าง |
82 |
ทอง |
18 |
เกียรติบัตร |
6 |
โรงเรียนโคกตะเคียนวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.นางสาวพัฑฒิดา ภูม้ายพรหม |
1.นางสาวน้ำทิพย์ แก้วละมุล |
82 |
ทอง |
19 |
เกียรติบัตร |
7 |
โรงเรียนห้วยจริงวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวนฤมล เสริมจันทร์ |
1.นายณัฐวุฒิ เสาว์ยงค์ |
81 |
ทอง |
20 |
เกียรติบัตร |
7 |
โรงเรียนพนมดงรักวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.นางสาววรินยา ประพานศรี |
1.นายกรวีย์ คงตน |
81 |
ทอง |
21 |
เกียรติบัตร |
7 |
โรงเรียนบัวเชดวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.นางสาวพลอยไพริน แก้วบุญเรือง |
1.นายชัชรินทร์ชัย เกาะน้ำใส |
81 |
ทอง |
22 |
เกียรติบัตร |
7 |
โรงเรียนไทรแก้ววิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.นางสาวนิดตยา ทองประ |
1.นายสมยศ ใยวัน |
81 |
ทอง |
23 |
เกียรติบัตร |
7 |
โรงเรียนเมืองบัววิทยา |
กลุ่ม 2 |
1.นางสาวมาริสา ทองหล่อ |
1.นางกาญจนา เมชบุตร |
80 |
ทอง |
24 |
เกียรติบัตร |
8 |
โรงเรียนยางวิทยาคาร |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวอภิญญา เพียดี |
1.นางรัตนา บุญธนาสิริ |
75 |
เงิน |
25 |
|
- |
โรงเรียนบ้านรุน |
กลุ่ม 3 |
1.นางสาวธีรดา ลายเงิน |
1.นายวัฒนชัย คำงาม |
- |
- |