1 |
เกียรติบัตร |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนสิรินธร |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงกันติชา นาแซง |
1.นางสาวสิริพร กลิ่นหมื่นไวย |
92 |
ทอง |
2 |
เกียรติบัตร |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนกาบเชิงวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงกมลพร วงษ์พานิช |
1.นางสาวปุญญาภา วันดี |
91 |
ทอง |
3 |
เกียรติบัตร |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงจิราภรณ์ ทองแท่ง |
1.นางอรอนงค์ ศรีมงคล |
90 |
ทอง |
4 |
เกียรติบัตร |
รองชนะเลิศอันดับที่ 1 |
โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงปาณิสรา จันทร์หอม |
1.นางจินตนา วงษ์สุนทร |
89 |
ทอง |
5 |
เกียรติบัตร |
รองชนะเลิศอันดับที่ 1 |
โรงเรียนพนมดงรักวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.นางสาวพิมพ์พิศา ม่วงศรี |
1.นางอรอนงค์ มีสะอาด |
89 |
ทอง |
6 |
เกียรติบัตร |
รองชนะเลิศอันดับที่ 1 |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงพิมลวรรณ คำดี |
1.นางสมควร ชัยเฉลียว |
88 |
ทอง |
7 |
เกียรติบัตร |
รองชนะเลิศอันดับที่ 2 |
โรงเรียนเบิดพิทยาสรรค์ |
กลุ่ม 2 |
1.นางสาวหนึ่งฤทัย โลนุช |
1.นางอรอุมา ป้องหมู่ |
87 |
ทอง |
8 |
เกียรติบัตร |
รองชนะเลิศอันดับที่ 2 |
โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงดาราวรรณ เป็นสุข |
1.นางสาวจารุดา สุขสงวน |
86 |
ทอง |
9 |
เกียรติบัตร |
4 |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
กลุ่ม 2 |
1.นางสาวสิรภัทร คงทรัพย์ |
1.นางสาวกุสุมา พงษ์ศักดิ์ดี |
85 |
ทอง |
10 |
เกียรติบัตร |
รองชนะเลิศอันดับที่ 2 |
โรงเรียนบัวเชดวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กชายกฤษฏิ์ จันทรถาวร |
1.นางสาวขัตติยา สุขรอบ |
85 |
ทอง |
11 |
เกียรติบัตร |
4 |
โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงหนึ่งฤทัย สมหวัง |
1.นางณัฏฐวี พจนะแก้ว |
84 |
ทอง |
12 |
เกียรติบัตร |
4 |
โรงเรียนนาดีวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงชญานิศ ทองนำ |
1.นางสาวสุวิมล พิมพ์เก่า |
84 |
ทอง |
13 |
เกียรติบัตร |
5 |
โรงเรียนธาตุศรีนคร |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงพรธิดา คงทน |
1.นางสิริณัฏฐ์ เยาวยุบล |
84 |
ทอง |
14 |
เกียรติบัตร |
5 |
โรงเรียนสนมวิทยาคาร |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กชายศุภวิชญ์ คมกล้า |
1.นายรุ่งโรจน์ คุณนาม |
84 |
ทอง |
15 |
เกียรติบัตร |
5 |
โรงเรียนรัตนบุรี |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงรื่นฤดี เห็มชูยิ่ง |
1.นางจรรยาภรณ์ บุญสอน |
84 |
ทอง |
16 |
เกียรติบัตร |
5 |
โรงเรียนสำโรงทาบวิทยาคม |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวกนกรดา คำนาม |
1.นางเกษมณี ศรสระน้อย |
83 |
ทอง |
17 |
เกียรติบัตร |
6 |
โรงเรียนรามวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงภัทรธิดา นิยม |
1.นางประไพ เพียรมี |
82 |
ทอง |
18 |
เกียรติบัตร |
6 |
โรงเรียนขวาวใหญ่วิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.นายพีรพัฒน์ วิวาสุขุ |
1.นางสาวกมลชนก เห็นจงชม |
82 |
ทอง |
19 |
เกียรติบัตร |
6 |
โรงเรียนลานทรายพิทยาคม |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงมุกดา แหวนครุฑ |
1.นางปวีณา วรรัมย์ |
82 |
ทอง |
20 |
เกียรติบัตร |
6 |
โรงเรียนประดู่แก้วประชาสรรค์ |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงกีติรกา พิมพ์พันธ์ |
1.นายราเชนทร์ บุตรหาญ |
82 |
ทอง |
21 |
เกียรติบัตร |
4 |
โรงเรียนตาคงวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงฐาณัฐดา เกิดอยู่ |
1.นางสาวกิติกัญญา วงค์คล่อง |
82 |
ทอง |
22 |
เกียรติบัตร |
7 |
โรงเรียนเทศบาล 3 "เทศบาลอนุสรณ์" |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงนพมาศ ชัยพร |
1.นางทิพยาภรณ์ สมปอง |
81 |
ทอง |
23 |
เกียรติบัตร |
7 |
โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงฐิติชญา จันทา |
1.นางกชพร นาคประดา |
81 |
ทอง |
24 |
เกียรติบัตร |
7 |
โรงเรียนสินรินทร์วิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงจุลวรรณา งามระหงษ์ |
1.นางสาวจุฑาทิพย์ จำปาทอง |
81 |
ทอง |
25 |
เกียรติบัตร |
7 |
โรงเรียนพรมเทพพิทยาคม |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงชนาภา หอมเนียม |
1.นางสาวณิชฏิยา แข่งขัน |
81 |
ทอง |
26 |
เกียรติบัตร |
5 |
โรงเรียนบ้านตรวจ |
กลุ่ม 3 |
1.นางสาวณัชชา แต้มทอง |
1.นางสาวปพิชญา วัฒนาจิรภาส |
81 |
ทอง |
27 |
เกียรติบัตร |
8 |
โรงเรียนแร่วิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงกัญญาวีร์ ศรีสวัสดิ์ |
1.นายขจรศักดิ์ กงล้อม |
80 |
ทอง |
28 |
เกียรติบัตร |
9 |
โรงเรียนวังข่าพัฒนา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงจิรฐิดา ธุระตา |
1.นางสาวอรญา บำรุงรส |
77 |
เงิน |
29 |
เกียรติบัตร |
10 |
โรงเรียนนาบัววิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวธัญวรัตน์ วรัมมานุสัย |
1.นางสาวนุชนาฏ คงวัน |
76 |
เงิน |
30 |
เกียรติบัตร |
10 |
โรงเรียนสวายวิทยาคาร |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงสุวนันท์ ชื่อมี |
1.นางสาวอรณิชา กระจายแก้ว |
76 |
เงิน |
31 |
เกียรติบัตร |
11 |
โรงเรียนกุดไผทประชาสรรค์ |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงนันทิชา สุขจันทร์ |
1.นางสาวทิพภาพัชร์ จันทา |
75 |
เงิน |
32 |
เกียรติบัตร |
12 |
โรงเรียนตั้งใจวิทยาคม |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวรัชนก โฮมหงษ์ |
1.นางสาวนันทนา บุญวงศ์ |
74 |
เงิน |
33 |
เกียรติบัตร |
12 |
โรงเรียนจารย์วิทยาคาร |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงสุพัตตรา บุญธรรม |
1.นางสาวธิดารัตน์ สุทธิ |
74 |
เงิน |
34 |
เกียรติบัตร |
6 |
โรงเรียนตานีวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงขนิษฐา รักษา |
1.นางสาวศุทธินี สุดเอี่ยม |
74 |
เงิน |
35 |
เกียรติบัตร |
6 |
โรงเรียนขนาดมอญพิทยาคม |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงเสาวภา เพลาพลิง |
1.นางสาวอัมพร บุญขาว |
74 |
เงิน |
36 |
เกียรติบัตร |
13 |
โรงเรียนห้วยจริงวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงจันทร์ทิมา นันทรัตน์ |
1.นางสาวกันยารัตน์ ปานทอง |
73 |
เงิน |
37 |
เกียรติบัตร |
7 |
โรงเรียนพระแก้ววิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงธัญชนก เทีนไธสง |
1.นางสาวดารัตน์ สุริยงคต |
73 |
เงิน |
38 |
เกียรติบัตร |
7 |
โรงเรียนกระเทียมวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงพรพิมล แสนคำ |
1.นางมณีกานต์ ศาลางาม |
73 |
เงิน |
39 |
เกียรติบัตร |
8 |
โรงเรียนเมืองบัววิทยา |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงภรณ์ปรีญา ฐานะ |
1.นางสายฝน เจริญรัมย์ |
72 |
เงิน |
40 |
เกียรติบัตร |
8 |
โรงเรียนโนนเทพ |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงนาถลดา ศรีราตรี |
1.นายปรีชา สีตะแกะ |
72 |
เงิน |
41 |
เกียรติบัตร |
8 |
โรงเรียนศรีณรงค์พิทยาลัย |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงพฤกษา ชมชื่น |
1.นางสาวชนนิกานต์ ทิมแก้ว |
72 |
เงิน |
42 |
เกียรติบัตร |
8 |
โรงเรียนประสาทวิทยาคาร |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงนิรมล กะการดี |
1.นางสาวยุพเรศ จันทร์พลี |
72 |
เงิน |
43 |
เกียรติบัตร |
8 |
โรงเรียนสังขะ |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงปภาวรินท์ สระแก้ว |
1.นายภัทรพล บุตรดา |
72 |
เงิน |
44 |
เกียรติบัตร |
8 |
โรงเรียนเชื้อเพลิงวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงณัฐธิดา อนุพูน |
1.นายคณาวุฒิ อินทร์แป้น |
72 |
เงิน |
45 |
เกียรติบัตร |
9 |
โรงเรียนหนองอียอวิทยา |
กลุ่ม 2 |
1.นางสาวหนึ่งฤทัย เสียมทอง |
1.นางรัตน์มณี พรมมา |
71 |
เงิน |
46 |
เกียรติบัตร |
9 |
โรงเรียนแกศึกษาพัฒนา |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงผกามาศ พูดดี |
1.นางสาวบัวศวรรย์ รู้ชอบ |
71 |
เงิน |
47 |
เกียรติบัตร |
9 |
โรงเรียนทับโพธิ์พัฒนวิทย์ |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงรัตนาภา นาเมืองรักษ์ |
1.นางสาวศศิกานต์ ศรศรี |
71 |
เงิน |
48 |
เกียรติบัตร |
9 |
โรงเรียนโคกยางวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.นางสาวศศิวรรณ ผลพิมาย |
1.นางดาเรศ อยู่สบาย |
71 |
เงิน |
49 |
เกียรติบัตร |
9 |
โรงเรียนไทรแก้ววิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงกานดา แรงจบ |
1.นางสาวภัสสภร เชิดดี |
71 |
เงิน |
50 |
เกียรติบัตร |
9 |
โรงเรียนบ้านรุน |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงสุพรรษา ชุ่มเสนา |
1.นางสาวเหมวดี จริตน้อม |
71 |
เงิน |
51 |
เกียรติบัตร |
14 |
โรงเรียนพญารามวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงสาทิตา เหินสันเทียะ |
1.นายกิตติกร ยืนยง |
63 |
ทองแดง |
52 |
เกียรติบัตร |
14 |
โรงเรียนยางวิทยาคาร |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงประภาภร สาธร |
1.นายประสิทธิชัย ชัยชนะ |
63 |
ทองแดง |
53 |
เกียรติบัตร |
14 |
โรงเรียนศรีสุขวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กชายวิชิต แซ่ตั้ง |
1.นางนวลจันทร์ รังทอง |
63 |
ทองแดง |
54 |
เกียรติบัตร |
14 |
โรงเรียนเมืองลีงวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงกนกวรรณ ยอดรักษ์ |
1.นางสาวโสมวรรณ ประสมพล |
63 |
ทองแดง |
55 |
เกียรติบัตร |
10 |
โรงเรียนลำพลับพลาวิทยาคาร |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงชนัญกานต์ สุประกำ |
1.นางจุฑามาศ โพธิ์ทอง |
63 |
ทองแดง |
56 |
เกียรติบัตร |
15 |
โรงเรียนสุรพินท์พิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงรัตทยา นิลแก้ว |
1.นางกัตติกา คำอินทร์ |
62 |
ทองแดง |
57 |
เกียรติบัตร |
15 |
โรงเรียนแตลศิริวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงกวินตา เกิดเชย |
1.นางจิราวรรณ บุญยงค์ |
62 |
ทองแดง |
58 |
เกียรติบัตร |
15 |
โรงเรียนสุรินทร์ภักดี |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงวันเพ็ญ ศิริสุข |
1.นางสาวอรไท ทิมทอง |
62 |
ทองแดง |
59 |
เกียรติบัตร |
15 |
โรงเรียนโชคเพชรพิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงเปรมนภา กลิ่นจับจีบ |
1.นางสาวปิยะธิดา ระภาเพศ |
62 |
ทองแดง |
60 |
เกียรติบัตร |
15 |
โรงเรียนหนองแวงวิทยาคม |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงลัดดาวรรณ ศิริรส |
1.นางสาวกันยา พอกพูน |
62 |
ทองแดง |
61 |
เกียรติบัตร |
15 |
โรงเรียนบึงนครประชาสรรค์ |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงกนธิชา ยิ่งเรงเริง |
1.นางสาวนัดอนงค์ บุญเลื่อน |
62 |
ทองแดง |
62 |
เกียรติบัตร |
15 |
โรงเรียนบุแกรงวิทยาคม |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กชายพงศภ้คบดินทร์ แจ่มใส |
1.นางวิภาภรณ์ ผมงาม |
62 |
ทองแดง |
63 |
เกียรติบัตร |
15 |
โรงเรียนสุรินทร์พิทยาคม |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงอริสา ฉัตรทอง |
1.นางปาลี พงษ์ศักดิ์ดี |
62 |
ทองแดง |
64 |
เกียรติบัตร |
11 |
โรงเรียนศรีปทุมพิทยาคม |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงณัฐณิชา อิ่มเอิบ |
1.นางสาวปลายฟ้า ตุมชาติ |
62 |
ทองแดง |
65 |
เกียรติบัตร |
10 |
โรงเรียนแนงมุดวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.นางสาวปรารถนา สำราญใจ |
1.นางสาวน้ำฝน ประสานสุข |
62 |
ทองแดง |
66 |
เกียรติบัตร |
16 |
โรงเรียนศรีไผทสมันต์ |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงณิตชนาฏ เย็นศิริ |
1.นายวิษณุ สมานิตย์ |
61 |
ทองแดง |
67 |
เกียรติบัตร |
16 |
โรงเรียนท่าสว่างวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงณัฐธีรา แก้วสุข |
1.นางรัชนี นพพิบูลย์ |
61 |
ทองแดง |
68 |
เกียรติบัตร |
12 |
โรงเรียนช้างบุญวิทยา |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงพัทธนันท์ สายวัน |
1.นางสาวตันหยง พงษ์สุวรรณ์ |
61 |
ทองแดง |
69 |
เกียรติบัตร |
11 |
โรงเรียนมัธยมทับทิมสยาม ๐๔ ในพระอุปถัมภ์ |
กลุ่ม 3 |
1.นางสาวฐาปนี ซ่อนจันทร์ |
1.นางจารุดา จิตสะอาด |
61 |
ทองแดง |
70 |
เกียรติบัตร |
11 |
โรงเรียนตาเบาวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กหญิงวลัยขวัญ คิดนุนาม |
1.นางวรรรณพร หนูเสน |
61 |
ทองแดง |
71 |
เกียรติบัตร |
11 |
โรงเรียนเทพอุดมวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กชายกฤตพัฒน์ จันทรภา |
1.นางสาวจิดาภา ปัดภัย |
61 |
ทองแดง |
72 |
เกียรติบัตร |
17 |
โรงเรียนมหิธรวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงกนกวรรณ สมยา |
1.นางวรรณาภรณ์ จิตรเอก |
60 |
ทองแดง |
73 |
เกียรติบัตร |
12 |
โรงเรียนปราสาทเบงวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.นายหัตพงษ์ ล้ำเลิศ |
1.นางสาวอรัญณิการ์ ทองนำ |
60 |
ทองแดง |
74 |
เกียรติบัตร |
12 |
โรงเรียนทุ่งมนวิทยาคาร |
กลุ่ม 3 |
1.เด็กชายสิรภัทร พันเลียว |
1.นางสาวธรรมนูญรัตติ พิศลืม |
60 |
ทองแดง |
75 |
เกียรติบัตร |
12 |
โรงเรียนมัธยมศรีสำเภาลูน |
กลุ่ม 3 |
1.นางสาวกัญญารัตน์ อาจเอี่ยม |
1.นายพิทักษ์พงษ์ ผาผล |
60 |
ทองแดง |
76 |
|
- |
โรงเรียนบ้านตรึม(ตรึมวิทยานุเคราะห์) |
กลุ่ม 1 |
ขาดรายชื่อ |
ขาดรายชื่อ |
- |
- |
77 |
|
- |
โรงเรียนดอนแรดวิทยา |
กลุ่ม 2 |
1.เด็กหญิงธนภรณ์ ธนกุลหิรันดร์ |
1.นางสาววิมลนาฏ วิทูรางกูร |
- |
- |