1 |
เกียรติบัตร |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงปานนภา พิศิลป์ |
1.นางสาวอาทิตยา ดัชถุยาวัตร |
94 |
ทอง |
2 |
เกียรติบัตร |
รองชนะเลิศอันดับที่ 1 |
โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวอุษา ศรีวิเศษ |
1.นางสาวธนาวดี สมปาง |
88 |
ทอง |
3 |
เกียรติบัตร |
รองชนะเลิศอันดับที่ 2 |
โรงเรียนสุรพินท์พิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงกรกนก วงศ์ศรี |
1.นายสมิท นพเก้า |
80 |
ทอง |
4 |
เกียรติบัตร |
รองชนะเลิศอันดับที่ 2 |
โรงเรียนสิรินธร |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงวณานันท์ ดวงจันทร์โชติ |
1.นางอสิพร ไชยเทพ |
80 |
ทอง |
5 |
เกียรติบัตร |
4 |
โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงณัฐณิชานันท์ สีสันงาม |
1.นางทัศนีพร โคหาจักร |
76 |
เงิน |
6 |
เกียรติบัตร |
5 |
โรงเรียนแตลศิริวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวพิมพ์สุดา ศรีวิเศษ |
1.นางสาวนัยญนา อุส่าห์ดี |
74 |
เงิน |
7 |
เกียรติบัตร |
6 |
โรงเรียนนาดีวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวสุธินี มีโชค |
1.นางสาวฤชุกร ตรุณจันทร์ |
66 |
ทองแดง |
8 |
เกียรติบัตร |
7 |
โรงเรียนสุรินทร์พิทยาคม |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงกชมนวรรณ พุทธานุ |
1.นางปาลี พงษ์ศักดิ์ดี |
64 |
ทองแดง |
9 |
เกียรติบัตร |
8 |
โรงเรียนสำโรงทาบวิทยาคม |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงณัฐณิชา ฤทธาพรม |
1.นายอนุวัฒน์ แก้วลอย |
62 |
ทองแดง |
10 |
เกียรติบัตร |
9 |
โรงเรียนพญารามวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงปิยะดา สุดคนึง |
1.นายกิตติกร ยืนยง |
60 |
ทองแดง |
11 |
เกียรติบัตร |
9 |
โรงเรียนวังข่าพัฒนา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงอัญชลี สายเพ็ชร |
1.นายสังวาลย์ ขันดี |
60 |
ทองแดง |
12 |
เกียรติบัตร |
9 |
โรงเรียนนาบัววิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวปริณดา เกิดนอก |
1.ว่าที่ร้อยตรีดิศานุวัตร ภูแก้ว |
60 |
ทองแดง |
13 |
เกียรติบัตร |
10 |
โรงเรียนบุแกรงวิทยาคม |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงจุฬาลักษณ์ ชาวสวน |
1.นางชนิภา สำราญสุข |
54 |
เข้าร่วม |
14 |
เกียรติบัตร |
11 |
โรงเรียนพนาสนวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงบุษราคัม สติพลัน |
1.นายจักรพันธ์ อนันตธนาชัยกุล |
48 |
เข้าร่วม |
15 |
เกียรติบัตร |
12 |
โรงเรียนมหิธรวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กชายธีรภัทร รุ่งเรือง |
1.นางวรรณาภรณ์ จิตรเอก |
44 |
เข้าร่วม |
16 |
เกียรติบัตร |
13 |
โรงเรียนหนองแวงวิทยาคม |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงณัฐสุดา ปัจจัยครบุรี |
1.นางสาวกันยา พอกพูน |
42 |
เข้าร่วม |
17 |
เกียรติบัตร |
13 |
โรงเรียนรามวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงสลินทิพย์ เข็มม่วง |
1.นางสาวสุนารี ศรเพ็ชร |
42 |
เข้าร่วม |
18 |
เกียรติบัตร |
14 |
โรงเรียนหนองสนิทวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงเสาวลักษณ์ อุดหนุน |
1.นางรัตนา มุตตะโสภา |
40 |
เข้าร่วม |
19 |
เกียรติบัตร |
14 |
โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงกมลพรรณ ดวงศรี |
1.นางทิตยาภา บุญปก |
40 |
เข้าร่วม |
20 |
เกียรติบัตร |
15 |
โรงเรียนศรีสุขวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงชลดา บุญเต็ม |
1.นางสาวธัญญาภรณ์ มะโนรัตน์ |
38 |
เข้าร่วม |
21 |
เกียรติบัตร |
15 |
โรงเรียนโชคเพชรพิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงวรรณิศา ระลึกมี |
1.นางวรรณา วิมลศาสตร์ |
38 |
เข้าร่วม |
22 |
เกียรติบัตร |
16 |
โรงเรียนเมืองลีงวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.เด็กหญิงเขมนิจน์ สายกระสุน |
1.นางสาวสุทธาสินี สหุนัย |
36 |
เข้าร่วม |