การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ โคลงสี่สุภาพ (๔ บท) [ม.4-ม.6]
ที่ | เกียรติบัตร | อันดับ | โรงเรียน | กลุ่ม | นักเรียน | ผู้ฝึกสอน | คะแนน(100) | ระดับ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | เกียรติบัตร | ชนะเลิศ | โรงเรียนสำโรงทาบวิทยาคม | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวณัฐกานต์ หัสนา 2.นายชญานนท์ แสงสว่าง |
1.นายอนุวัฒน์ แก้วลอย 2.นางวาธินี คนึงเพียร |
96 | ทอง |
2 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 1 | โรงเรียนสุรวิทยาคาร | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวพิชชาพร พงษ์ชะอุ่มดี 2.นางสาวธารารัตน์ อนุลีจันทร์ |
1.นางศุภกานต์ ใจมั่น 2.นางณัฐชานันท์ มั่นหมาย |
89 | ทอง |
3 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 2 | โรงเรียนพนาสนวิทยา | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวอรวี ม่วงศรี 2.นางสาวศรัญญา ทรัพย์มาก |
1.นายธีรยุทร ดีอยู่ 2.นายจักรพันธ์ อนันตธนาชัยกุล |
88 | ทอง |
4 | เกียรติบัตร | 4 | โรงเรียนเมืองลีงวิทยา | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวอุมาพร สุขจิต 2.นางสาวนันทกานต์ สุขจิต |
1.นางสาวปัญจรัตน์ เรืองไชยวุฒิ | 85 | ทอง |
5 | เกียรติบัตร | 4 | โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวณัฐณิชา กระแสเทพ 2.นางสาวยุพเรศ แข็งแรง |
1.นางสาวอักษรวดี กงทา | 85 | ทอง |
6 | เกียรติบัตร | 5 | โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวศิรินภา ทนเหมาะ 2.นางสาวธรรมมิณี เสียงวังเวง |
1.นายบัณฑิตย์ นันท์มา 2.นางรัศมี มีพร้อม |
84 | ทอง |
7 | เกียรติบัตร | 6 | โรงเรียนสิรินธร | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวสุพิชฌาย์ แก้วโผงเผง 2.นางสาวจันทกานต์ มีแก้ว |
1.นางกรรณิการ์ ทัศกุล 2.นางสาวรุจิราวรรณ สมเสาร์ |
83 | ทอง |
8 | เกียรติบัตร | 7 | โรงเรียนแตลศิริวิทยา | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวสิริยากร ทิวาพัฒน์ 2.นางสาวอทิตตา เสนาะเสียง |
1.นางสาวนัยญนา อุส่าห์ดี 2.นางสาวอรศิริ เจือจันทร์ |
82 | ทอง |
9 | เกียรติบัตร | 8 | โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวอรปรียา ปิ่นทอง 2.นายวิจิตรศิลป์ วงษ์ปาน |
1.นางนิออน ปัญญาโรจน์สุข 2.นางอรสา บุญยาพงษ์ |
81 | ทอง |
10 | เกียรติบัตร | 9 | โรงเรียนรามวิทยา รัชมังคลาภิเษก | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวบุษกร สวนงาม 2.นายวริทธิ์ธร หมายเหาะ |
1.นางจารุณี พวงอินทร์ 2.นางสาวประคอง พันธ์โนลา |
80 | ทอง |
11 | เกียรติบัตร | 10 | โรงเรียนยางวิทยาคาร | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวปริชาฎา เจะรัมย์ 2.นางสาวบุญญารัตน์ อุุดมดี |
1.นายประสิทธิชัย ชัยชนะ 2.นางนภาพร หฤทัยถาวร |
78 | เงิน |
12 | เกียรติบัตร | 11 | โรงเรียนสวายวิทยาคาร | กลุ่ม 1 |
1.นายอดิศร ค้ายา 2.นางสาวเติมศิริ มีพร |
1.นายรณชัย หวังกวดกลาง 2.นายวีรวัฒน์ ยกดี |
77 | เงิน |
13 | เกียรติบัตร | 12 | โรงเรียนหนองแวงวิทยาคม | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวสุกัญญา มวลศรี 2.นางสาวจินตภาณี บุญตั้ง |
1.นางสาวกันยา พอกพูน 2.นางสาวเสาวลักษณ์ บุญเสริม |
68 | ทองแดง |
14 | เกียรติบัตร | 13 | โรงเรียนสุรพินท์พิทยา | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวเกษญา จันทะพันธ์ 2.นางสาวสุภาพร ประดับ |
1.นางสาวบุษบา ชื่นงาม 2.นางสาวกฤติญา เทียนชัย |
67 | ทองแดง |
15 | เกียรติบัตร | 14 | โรงเรียนกุดไผทประชาสรรค์ | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวชนัญธิดา เหมือนชอบ 2.นางสาวนิรนุช แสงรุ้ง |
1.นางสาวทิพภาพัชร์ จันทา | 66 | ทองแดง |
16 | เกียรติบัตร | 15 | โรงเรียนนาดีวิทยา | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวสุทัตตา เหมาะดี 2.นางสาวกัลยา กระแสโสม |
1.นายวันชัย พิงภูงา 2.นางสาวฤชุกร ตรุณจันทร์ |
65 | ทองแดง |