การประกวดมารยาทไทย [ม.4-ม.6]
ที่ | เกียรติบัตร | อันดับ | โรงเรียน | กลุ่ม | นักเรียน | ผู้ฝึกสอน | คะแนน(100) | ระดับ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | เกียรติบัตร | ชนะเลิศ | โรงเรียนกระเทียมวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นายจิรายุ ศรีสุมัง 2.นางสาวจิราพร สำรวมใจ |
1.นางสาวอนุชิดา ดวงสิน 2.นางสาวบุรี โปรยกลาง |
90.25 | ทอง |
2 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 1 | โรงเรียนสังขะ | กลุ่ม 3 |
1.นางสาวชลลดา โสริยาท 2.นายภาณุวิชญ์ ทองกันยา |
1.นางสาววิจิตรา ปิดณรงค์ 2.นางสาวสายสุนีย์ เทพสิงห์ |
88.5 | ทอง |
3 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 2 | โรงเรียนประสาทวิทยาคาร | กลุ่ม 3 |
1.นางสาวสุชาวลี สอนดอก 2.นายพีรพัฒน์ เหลือดี |
1.นางสิรินุช ปฐมชาติ 2.นางอรวรรณ นธีนาม |
87.75 | ทอง |
4 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 2 | โรงเรียนตานีวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นางสาวศิริวรรณ สหุนันท์ 2.นายพรเทพ นามเขตต์ |
1.นางสาวมานิตา บุตรงาม 2.นางสาวดวงกมล มีกุล |
87.75 | ทอง |
5 | เกียรติบัตร | 4 | โรงเรียนกาบเชิงวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นายปิยชัย ดอกแก้ว 2.นางสาวปณิดา พวงเพชร |
1.นางพิลาสลักษณ์ รวมธรรม 2.นางสาวมีนา จันทเขต |
87.25 | ทอง |
6 | เกียรติบัตร | 5 | โรงเรียนโคกตะเคียนวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นางสาวศศิธร คลายทุกข์ 2.นายอัชฌา หล่าอุดม |
1.นางสาวพวงผกา วันศรี 2.นายวีรภัทร อินธิกาย |
85.25 | ทอง |
7 | เกียรติบัตร | 6 | โรงเรียนตาเบาวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นายณัฐนันท์ สัชชานนท์ 2.นางสาวณิชา คงสืบเสาะ |
1.นางกวิศา สุนทรดี 2.นายวรศาสตร์ เสาร์ทอย |
84 | ทอง |
8 | เกียรติบัตร | 7 | โรงเรียนบัวเชดวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นายธนกฤต ศรีสุรัตน 2.นางสาวเพชรลดา ผาสุข |
1.นางลำดับ คำเสมอ 2.นายวินัย มีอินทร์ |
82.5 | ทอง |
9 | เกียรติบัตร | 7 | โรงเรียนตาคงวิทยา รัชมังคลาภิเษก | กลุ่ม 3 |
1.นายจิรพงษ์ สุกวัน 2.นางสาววีรดา ศรีบริบูรณ์ |
1.นางสาวอำไพร สยามนต์ 2.นางสาววรินดา ศรศรี |
82.5 | ทอง |
10 | เกียรติบัตร | 8 | โรงเรียนปราสาทเบงวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นายชัยวัฒน์ วันทา 2.นางสาววรณัฏฐวีร์ ศักดิ์สีรี |
1.นางสาวพรธิดา รัตนวิชัย 2.นางจุฑามาศ ทองดา |
82.25 | ทอง |
11 | เกียรติบัตร | 9 | โรงเรียนโคกยางวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นายศักดิ์ชัย เพ็งแจ่ม 2.นางสาวปาลิตา แสงสันติ |
1.นางสาวเกษรี ทองเอี่ยม 2.นายศันสนะ มะลิหอม |
81.5 | ทอง |
12 | เกียรติบัตร | 9 | โรงเรียนพระแก้ววิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นายรัชพล เที่ยงทัศน์ 2.นางสาวธีมาพร สายสินธุ์ |
1.นางมณีน้อย พงษ์เกตุศิริพัฒนา 2.นายโอภาส เครือมั่น |
81.5 | ทอง |
13 | เกียรติบัตร | 9 | โรงเรียนพนมดงรักวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นายสิปปกร ผิวอ่อน 2.นางสาวเพียงตะวัน พวังคาม |
1.นางสาวสุพิชญานันทย์ นิสัยกล้า 2.นายนายเป็นไท ทวีแสง |
81.5 | ทอง |
14 | เกียรติบัตร | 9 | โรงเรียนแนงมุดวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นายภูรินทร์ ตะเกิงผล 2.นางสาวอนันตญา ยิ่งชูรส |
1.นางสาวรติพร ยิ่งยงยุทธ 2.นายปราโมทย์ คะหาญ |
81.5 | ทอง |
15 | เกียรติบัตร | 10 | โรงเรียนขนาดมอญพิทยาคม | กลุ่ม 3 |
1.นายสิริชัย พรหมจันทร์ 2.นางสาววรรณษา ใสยิ่ง |
1.นายศาสตราวุธ มีดี 2.นางสาระภา เนียมทอง |
79.75 | เงิน |
16 | เกียรติบัตร | 10 | โรงเรียนบ้านสะเดา | กลุ่ม 3 |
1.นายสานุวัฒน์ สุขเสาร์ 2.นางสาวนางสาวกฤติยา หนุ่มแน่น |
1.นายกรวิชญ์ ฤทธิเดช 2.นายประกิจ เอิบทวี |
79.75 | เงิน |
17 | เกียรติบัตร | 11 | โรงเรียนทุ่งมนวิทยาคาร | กลุ่ม 3 |
1.นางสาวชนิกานต์ แผลงดี 2.นายชาญวิทย์ ประเสริฐสาร |
1.นางสาวธรรมนูญรัตติ พิศลืม 2.นางสาวิตรี ชิงชัย |
78 | เงิน |
18 | เกียรติบัตร | 12 | โรงเรียนมัธยมศรีสำเภาลูน | กลุ่ม 3 |
1.นายกิตติธร ลำดวนหอม 2.นางสาวพิมลพรรณ งามฉลาด |
1.นายชิษณุพงศ์ มงคลสาร 2.นางพัณณ์ชิตา ปัญญาเอก |
75.75 | เงิน |
19 | เกียรติบัตร | 13 | โรงเรียนไทรแก้ววิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นายวรินธร คงหอม 2.นางสาวเอวิตรา สกุลจันทร์ |
1.นางสาวนิโลบล ประกอบดี 2.นางสาวพัชราภรณ์ ครองชื่น |
74.5 | เงิน |
20 | เกียรติบัตร | 14 | โรงเรียนเชื้อเพลิงวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นายจักรกฤษ ทศพานนท์ 2.นางสาวประภัสสร สุรศร |
1.นางสาววิภาดา สุขรอบ 2.นางสาวพวงผกา ประมูลศรี |
73.5 | เงิน |