การประกวดโครงงานคุณธรรม [ม.4-ม.6]
ที่ | เกียรติบัตร | อันดับ | โรงเรียน | กลุ่ม | นักเรียน | ผู้ฝึกสอน | คะแนน(100) | ระดับ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | เกียรติบัตร | ชนะเลิศ | โรงเรียนสิรินธร | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวปณิตา เรืองสุข 2.นางสาวผริตา สังเกตกิจ 3.นางสาววรรณภา มะลิซ้อน 4.นางสาวภาสินี กมลพันธ์ 5.นางสาวสุทธิกานต์ จันทรศรี |
1.นายสุริยา บรรลือทรัพย์ 2.นางสาวตติยา ยืนยง |
92.5 | ทอง |
2 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 1 | โรงเรียนสำโรงทาบวิทยาคม | กลุ่ม 1 |
1.นายธีรวัตร นิลทัย 2.นางสาวฐิติพร วงษ์ดี 3.นางสาวพัณณิตา อินทร์หอม 4.นางสาวสายพิณ เกิดเพิ่มดี 5.นายจิรายุทธ เครือเนียม |
1.นายธนกฤต บุญญาธนพัฒน์ 2.นางสาวพรพรรณ วศะโสภณ |
89.8 | ทอง |
3 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 2 | โรงเรียนสุรวิทยาคาร | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวฐิติมน กริชกระโทก 2.นายจักรกฤษ ใบบัว 3.นางสาววิภาดา สุขจิต 4.นางสาวพีรยา สุวรรณธาดา 5.นางสาวธัญญารี มากแสน |
1.นางวิริญญา ดุมกลาง 2.นายพัฐสิษฐ์ อังสนุ |
89.2 | ทอง |
4 | เกียรติบัตร | 4 | โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวอรพรรณ โชติไสว 2.นางสาวดวงหทัย สงวนนาม 3.นางสาวชลิตา ยวนรัมย์ 4.นายนันทวัฒน์ สืบเทพ 5.นายธนากร บูรณะ |
1.นางสาวอนงค์ลักษณ์ เจริญมาก 2.นางสาวจารุวรรณ กะนันตัง |
88 | ทอง |
5 | เกียรติบัตร | 5 | โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน | กลุ่ม 1 |
1.นายสุรพันธ์ เห็นสุข 2.นายธนาสิทธิ์ ใสแจ่ม 3.นางสาวอลิศรา ใจชื่น 4.นางสาวอรวรรณ ฉุนกล้า 5.นางสาวนรินธรณ์ จรัสศิลป์ |
1.นางสารภี ทองเลิศ 2.นางสาวศิริณัฐภรณ์ พรมท้าว |
86.2 | ทอง |
6 | เกียรติบัตร | 6 | โรงเรียนพนาสนวิทยา | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวนันนภัส ทนทาน 2.นางสาวธัญชนก งามสงวน 3.นายวีรพงษ์ คำเสียง 4.นายธราดล นาวารี 5.นายอานันท์ทวีป คานกลาง |
1.นายวีระวัฒน์ นามวัฒน์ 2.นายยศไพบูลย์ กุลรัตน์ |
85 | ทอง |
7 | เกียรติบัตร | 7 | โรงเรียนสินรินทร์วิทยา | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวพัชราภรณ์ จองมี 2.นางสาวสุภาพร เงางาม 3.นางสาวภูริชญา ขาวงาม 4.นางสาววิยะดา ผลทอง 5.นางสาวณัฐณิชา ปรากฏชื่อ |
1.นางสุปราณี จารุเสฎฐิโน 2.นางสาววาสนา เจริญยิ่ง |
83.2 | ทอง |
8 | เกียรติบัตร | 8 | โรงเรียนห้วยจริงวิทยา | กลุ่ม 1 |
1.นายณัฐวุฒิ คิดตาโย 2.นางสาวศิริรัตน์ คุชิตา 3.นางสาวชุติมา สิงจานุสงค์ 4.นางสาวสุพรรษา รัตนวงษ์ 5.นางสาวอริสรา แยกไธสง |
1.นางสาวนราวดี โดยพิมาย 2.นางสาวปารณีย์ สะสม |
82.8 | ทอง |
9 | เกียรติบัตร | 9 | โรงเรียนรามวิทยา รัชมังคลาภิเษก | กลุ่ม 1 |
1.นางสาววันดี นิยมเหมาะ 2.นางสาวพรรณวิภา พงาถุนัด 3.นางสาว จารวี ไชยสีหา 4.นางสาวณฐมน หนูสิงห์ 5.นางสาวจริยาพร เข็มเอี่ยม |
1.นายประเสริฐ สายแสงจันทร์ 2.นายยศไกร เธียรประมุข |
82.2 | ทอง |
10 | เกียรติบัตร | 10 | โรงเรียนจารย์วิทยาคาร | กลุ่ม 1 |
1.นายอภิรักษ์ จันทา 2.นางสาวจันจิรา ยิ้มอนันต์ 3.นางสาวดวงกมล ภูเพ่น 4.นางสาวปนัดดา สกุลจัน 5.นางสาวสุมิตา แก้วก่อง |
1.นางสาวสุพรรษา บุญเอก 2.นายสุภัทร์ บรรลือทรัพย์ |
80.4 | ทอง |