การแข่งขันพูด-ภาษาจีน [ม.4-ม.6]
ที่ | เกียรติบัตร | อันดับ | โรงเรียน | กลุ่ม | นักเรียน | ผู้ฝึกสอน | คะแนน(100) | ระดับ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | เกียรติบัตร | ชนะเลิศ | โรงเรียนสุรวิทยาคาร | กลุ่ม 1 |
1.นายธีรเทพ ปลื้มใจ 2.นางสาวจิราพร วงระคร |
1.นางสาวอุมาพร สารพัฒน์ 2.นางสาวรุ่งทิวา กิมาวะหา |
97 | ทอง |
2 | เกียรติบัตร | ชนะเลิศ | โรงเรียนประสาทวิทยาคาร | กลุ่ม 3 |
1.นายสุรศักดิ์ สุขแสวง 2.นางสาวกัลยกร หาประโคน |
1.นางสาวกัญญาวีณ์ จูมทอง | 92 | ทอง |
3 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 1 | โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวปรมิตา ทองเลิศ 2.นางสาวจุฬาลักษณ์ ศรีสนมาก |
1.นางสาวสุมิตรา สดทรงศิลป์ 2.MissHu jia ying |
87 | ทอง |
4 | เกียรติบัตร | ชนะเลิศ | โรงเรียนรัตนบุรี | กลุ่ม 2 |
1.นางสาวพรหมพร เชื้อหงษ์ 2.นางสาวกิ่งหลิว แก้วขวัญ |
1.นายอรรถพล วิรุณพันธ์ 2.นางภาวิณี วระกฎ |
86 | ทอง |
5 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 2 | โรงเรียนสิรินธร | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวเกริดา ช่ำชอง 2.นางสาวณิชมน เดชศิริ |
1.นางสาวภัทราวรรณ ผากา 2.นางสาวพัชรินทร์ เสียงวังเวง |
81 | ทอง |
6 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 1 | โรงเรียนบัวเชดวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นางสาวทิพยาภรณ์ ใจแก้ว 2.นางสาวกชมน บุญมาธรรม |
1.นายต่อลาภ จันทร์สามารถ 2.นางสาวเจนจิรา วิเศษชาติ |
80 | ทอง |
7 | เกียรติบัตร | 4 | โรงเรียนแตลศิริวิทยา | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวณัชชา ทองบ่อ 2.นางสาวพิมลทา จิตรหาญ |
1.นางสาววชิราพรรณ หาญพิทักษ์ | 79 | เงิน |
8 | เกียรติบัตร | 4 | โรงเรียนสำโรงทาบวิทยาคม | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวดาริกา สัมฤทธิ์ 2.นางสาวขวัญพิมล ศรีปัตเนตร |
1.นางสาวจุรีพร บุญสุข 2.MissTing Ting Xie |
79 | เงิน |
9 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 1 | โรงเรียนเบิดพิทยาสรรค์ | กลุ่ม 2 |
1.นางสาวนาดาว ห่อทอง 2.นางสาวนันทิยา เพ็งพินิจ |
1.นางสาวนีรบล อนุกูล 2.นางวิมล เสียงหวาน |
78 | เงิน |
10 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 2 | โรงเรียนกระเทียมวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นางสาวนัยนา จันทร์งาม 2.นางสาวปวิตรา พันธ์บุตร |
1.นางสาวทัศนีย์ ต้องถือดี 2.นางนิลเนตร ฉัตรเชาว์ลัย |
76 | เงิน |
11 | เกียรติบัตร | 5 | โรงเรียนสุรพินท์พิทยา | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวมาติกา ประทุมแก้ว 2.นางสาวกรรณิการ์ ทินารัมย์ |
1.นางสาวภัทราวรรณ จันตะ | 75 | เงิน |
12 | เกียรติบัตร | 6 | โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวปริตา จันทร์คำ 2.นางสาวธนาวดี บุญบำรุง |
1.นายนภดล หมายถูก | 74 | เงิน |
13 | เกียรติบัตร | 7 | โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวปวีณ์ธิดา เสาทอง 2.นางสาวอภิญญา จันธิมา |
1.นางสาวนภัสชญา ดิษฐประกรกุล 2.นางสาววาสนา สมบุตร |
71 | เงิน |
14 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 2 | โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ | กลุ่ม 2 |
1.นางสาวเพ็ญพิชชา หงอนไก่ 2.นางสาวธนภรณ์ ยางหงษ์ |
1.นางสาวจันทร์เพ็ญ ศรีระบุตร 2.นางสาวจารุวรรณ กอราช |
70 | เงิน |
15 | เกียรติบัตร | 4 | โรงเรียนสังขะ | กลุ่ม 3 |
1.นางสาวปภาวรินทร์ โสภาพ 2.นางสาวศิโรรัตน์ รัตนวิวัฒ |
1.นางสาวลฎาภา สะปะสิริ | 68 | ทองแดง |
16 | เกียรติบัตร | 4 | โรงเรียนสนมวิทยาคาร | กลุ่ม 2 |
1.นายพีรดา หมื่นเร็ว 2.นางสาวจิรัชยา สุธรรม |
1.นางอิษยาภรณ์ บุญด้วง | 66 | ทองแดง |
17 | เกียรติบัตร | 8 | โรงเรียนห้วยจริงวิทยา | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวอาทิตยา เทพนอก 2.นางสาวนราทิพย์ โพธิ์วัง |
1.นางสาวปารดี ศรีเที่ยง | 65 | ทองแดง |
18 | เกียรติบัตร | 9 | โรงเรียนสินรินทร์วิทยา | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวพิยดา กัลยาเลิศ 2.นายสิทธิชัย เจาะใจดี |
1.นางสาวชนาพร สุดบูชาศักดิ์ | 64 | ทองแดง |
19 | เกียรติบัตร | 5 | โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ | กลุ่ม 2 |
1.นางสาวสุภาวิตา เดชชัย 2.นางสาวน้ำฝน จะยันรัมย์ |
1.นางสาวฐิติกาญจน์ จันละบุตร 2.นางจันทราภา งามศิริ |
63 | ทองแดง |
20 | เกียรติบัตร | 5 | โรงเรียนแนงมุดวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นางสาวพรรณิภา สุขพินิจ 2.นางสาวชุดาภา ปัญญา |
1.นางสาวสุวนันท์ เกตุชมภู | 63 | ทองแดง |
21 | เกียรติบัตร | 10 | โรงเรียนบ้านตรึม(ตรึมวิทยานุเคราะห์) | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวปิยะภรณ์ เปียปาน 2.นางสาวน้ำทิพย์ พรมจำปา |
1.นางสาวปนัชดา ชะฎาทอง | 62 | ทองแดง |
22 | เกียรติบัตร | 6 | โรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา | กลุ่ม 2 |
1.นางสาวประภัสสร วันดอนแดง 2.นายสิทธิโชค บัวแย้ม |
1.นายธีระยุทธ สมเจตนา | 62 | ทองแดง |
23 | เกียรติบัตร | 11 | โรงเรียนพญารามวิทยา | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวหทัยรัตน์ หมั้นยืน 2.นางสาวรภัสรดา ไชยมงคล |
1.นายชูเกียรติ เพิ่มพร | 61 | ทองแดง |
24 | เกียรติบัตร | 11 | โรงเรียนนาดีวิทยา | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวธีริศรา เพิ่มนิตย์ 2.นางสาววีรยา พูนเฉลียว |
1.นางสาวนภารัตน์ วรางกูร | 61 | ทองแดง |