การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพ-ภาษาจีน [ม.4-ม.6]
ที่ | เกียรติบัตร | อันดับ | โรงเรียน | กลุ่ม | นักเรียน | ผู้ฝึกสอน | คะแนน(100) | ระดับ |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | เกียรติบัตร | ชนะเลิศ | โรงเรียนสุรวิทยาคาร | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวณิชา นามวงศา 2.นางสาวอังศุมาลี ถูกจิตต์ |
1.นางสาวอุมาพร สารพัฒน์ 2.นางสาวสุวนันท์ ฉิมพลีพันธุ์ |
94 | ทอง |
2 | เกียรติบัตร | ชนะเลิศ | โรงเรียนเบิดพิทยาสรรค์ | กลุ่ม 2 |
1.นายสรยุทธ สุมา 2.นางสาวสุดารัตน์ แก้วลอย |
1.นางสาวนีรบล อนุกูล 2.นางวิมล เสียงหวาน |
90 | ทอง |
3 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 1 | โรงเรียนรัตนบุรี | กลุ่ม 2 |
1.นางสาวกานต์พิชชา สุทธินา 2.นางสาวภัทรธิดา มณีทอง |
1.นางภาวิณี วระกฎ | 85 | ทอง |
4 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 1 | โรงเรียนสิรินธร | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวกุสุมาลย์ ถาวรพาท 2.นางสาวพรพิมล จีนบุตร |
1.นางสาวภัทราวรรณ ผากา 2.MissXIE YUFENG |
81 | ทอง |
5 | เกียรติบัตร | ชนะเลิศ | โรงเรียนประสาทวิทยาคาร | กลุ่ม 3 |
1.นางสาวพรมณี วรรณทอง 2.นางสาวกรพินธ์ บุญสม |
1.นางสาวอุบล ธรรมดา | 80 | ทอง |
6 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 2 | โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ | กลุ่ม 2 |
1.นางสาวจุฑาภรณ์ บุญโปรย 2.นางสาวอัมภวรรณ นาคสิงห์ |
1.นางสาวจารุวรรณ กอราช 2.นางสาวพลสุดา ศรีมงคล |
77 | เงิน |
7 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 1 | โรงเรียนบัวเชดวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นางสาวอจลญา ชาวนา 2.นางสาวธิดารัตน์ ไชยถา |
1.นางสาวเจนจิรา วิเศษชาติ 2.นายต่อลาภ จันทร์สามารถ |
75 | เงิน |
8 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 2 | โรงเรียนตานีวิทยา | กลุ่ม 3 |
1.นางสาวเสาวภา ชัยมงคล 2.นางสาวศรุดา แซ่จาง |
1.นายปิ่นทอง ปราสาทภิญโญ | 71 | เงิน |
9 | เกียรติบัตร | 4 | โรงเรียนสังขะ | กลุ่ม 3 |
1.นายพีรณัฐ ศิลางาม 2.นางสาวศิริกาญ ทาทอง |
1.นางสาวลฎาภา สะปะสิริ | 70 | เงิน |
10 | เกียรติบัตร | รองชนะเลิศอันดับที่ 2 | โรงเรียนสำโรงทาบวิทยาคม | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวชนิสรา ศิลาเลิศ 2.นางสาวพิมพ์วิภา หมื่นพล |
1.นางสาวจุรีพร บุญสุข 2.MissTing Ting Xie |
67 | ทองแดง |
11 | เกียรติบัตร | 4 | โรงเรียนแตลศิริวิทยา | กลุ่ม 1 |
1.นางสาวอติญา บุญเอิบ 2.นางสาวณัฐกฤตา แก้วม่วง |
1.นางสาววชิราพรรณ หาญพิทักษ์ | 64 | ทองแดง |
12 | เกียรติบัตร | 5 | โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย | กลุ่ม 1 |
1.นางสาววิริยา จันทร์ส่องแสง 2.นางสาวพัชรินทร์ สมัญญา |
1.นางสาวแสงเดือน มะลิลา 2.Miss็Hua Yuxiu |
63 | ทองแดง |