1 |
เกียรติบัตร |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ |
กลุ่ม 2 |
1.นางสาวพิชชาภา ศรีโสม |
1.นางสาววรรณิกา แผ่นทอง |
94.71 |
ทอง |
2 |
เกียรติบัตร |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนขนาดมอญพิทยาคม |
กลุ่ม 3 |
1.นางสาวมณฑา นิวงษา |
1.นางสาวพรกมล มั่นดุลยศิริ |
93.86 |
ทอง |
3 |
เกียรติบัตร |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวเบญจพร ประกอบกิจ |
1.นายบุญญฤทธิ์ สหุนันต์ |
93.57 |
ทอง |
4 |
เกียรติบัตร |
รองชนะเลิศอันดับที่ 1 |
โรงเรียนห้วยจริงวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวนริศรา พิมพ์วันวงศ์ |
1.นางสาวปภาวี พุ่มไหม |
92.57 |
ทอง |
5 |
เกียรติบัตร |
รองชนะเลิศอันดับที่ 1 |
โรงเรียนประสาทวิทยาคาร |
กลุ่ม 3 |
1.นางสาวณิชนันท์ พ่อค้า |
1.นางเขมรัศมี สุบันนารถ |
92.57 |
ทอง |
6 |
เกียรติบัตร |
รองชนะเลิศอันดับที่ 2 |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
กลุ่ม 1 |
1.นายภัทรพงศ์ พิษณุวงษ์ |
1.นายธีรภัทร ปรุงเกียรติ |
92.33 |
ทอง |
7 |
เกียรติบัตร |
รองชนะเลิศอันดับที่ 1 |
โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ |
กลุ่ม 2 |
1.นางสาวเอมิตรา แสวงทรัพย์ |
1.นางดวงใจ อินทชัย |
91.67 |
ทอง |
8 |
เกียรติบัตร |
รองชนะเลิศอันดับที่ 2 |
โรงเรียนสังขะ |
กลุ่ม 3 |
1.นางสาวเบญจมาศ นาคนวล |
1.นางสาวศุภกาญจน์ เชื้อเจริญ |
91.29 |
ทอง |
9 |
เกียรติบัตร |
4 |
โรงเรียนสิรินธร |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวทักษิณาภรณ์ กล้าหาญ |
1.นางสาววันทนีย์ สร้อยนาก |
89.43 |
ทอง |
10 |
เกียรติบัตร |
4 |
โรงเรียนตานีวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.นางสาวสุขิตา จันทร์แป้น |
1.นางสาวจันทร์จิรา แก้วใหญ่ |
89.43 |
ทอง |
11 |
เกียรติบัตร |
5 |
โรงเรียนสุรินทร์พิทยาคม |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาววิชญาดา บุญวิจิตร |
1.นางสาวปาริฉัตร ปลายสวน |
89.29 |
ทอง |
12 |
เกียรติบัตร |
6 |
โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวอภิญญา สมวงษ์ |
1.นางสาวพิมพกานต์ สมานุหัส |
88.33 |
ทอง |
13 |
เกียรติบัตร |
5 |
โรงเรียนกาบเชิงวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.นางสาวสิริยากร ชัยบำรุง |
1.นางสายฝน มหานาม |
88.29 |
ทอง |
14 |
เกียรติบัตร |
รองชนะเลิศอันดับที่ 2 |
โรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา |
กลุ่ม 2 |
1.นางสาวสิริยากร สำอางค์สะอาด |
1.นางสาวสัณห์ฤทัย โลนุช |
87.71 |
ทอง |
15 |
เกียรติบัตร |
7 |
โรงเรียนเทศบาล 3 "เทศบาลอนุสรณ์" |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวอัยลดา บุญมี |
1.นางสาวสิตา วิชยโรจน์ |
87.57 |
ทอง |
16 |
เกียรติบัตร |
4 |
โรงเรียนพรมเทพพิทยาคม |
กลุ่ม 2 |
1.นางสาวสิรินันท์ พงษ์อิ่ม |
1.นางสุพน สุกแสง |
86.71 |
ทอง |
17 |
เกียรติบัตร |
8 |
โรงเรียนโชคเพชรพิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาววราภรณ์ สุจินพรัหม |
1.นางสาวเนตรหทัย รัตนจันทรา |
86.43 |
ทอง |
18 |
เกียรติบัตร |
6 |
โรงเรียนตาคงวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
กลุ่ม 3 |
1.นางสาวกิตตินภา วงมา |
1.นางสาวน้ำผึ้ง มุติโสม |
86.29 |
ทอง |
19 |
เกียรติบัตร |
7 |
โรงเรียนแนงมุดวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.นางสาวธัญญา นามโคตร |
1.นายธนากร ทองนำ |
85.86 |
ทอง |
20 |
เกียรติบัตร |
8 |
โรงเรียนโคกยางวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.นางสาวเยาวดี ยืนยาว |
1.นางสาวทักษิณา เรืองรอบ |
85.71 |
ทอง |
21 |
เกียรติบัตร |
9 |
โรงเรียนสุรพินท์พิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวกนกพร สิงคเวหน |
1.นางณัฐธิดา หงษ์ทอง |
85.5 |
ทอง |
22 |
เกียรติบัตร |
9 |
โรงเรียนบัวเชดวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.นางสาวสุวิชาดา สุขรอบ |
1.นางสาววรรณวิศา วงศ์ศักดิ์ |
85.43 |
ทอง |
23 |
เกียรติบัตร |
10 |
โรงเรียนรามวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวจันทิมา อิ่นสุวรรณ์ |
1.นางมวลมาศ แก้วขวัญข้า |
85.14 |
ทอง |
24 |
เกียรติบัตร |
11 |
โรงเรียนสำโรงทาบวิทยาคม |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาววินิทรา ไชยบำรุง |
1.นางสาวจิราพร ฉัตรเกาะ |
84.86 |
ทอง |
25 |
เกียรติบัตร |
5 |
โรงเรียนเบิดพิทยาสรรค์ |
กลุ่ม 2 |
1.นางสาวทิพวรรณ ดำริห์ |
1.นางสาวจันทร์เพ็ญ อินปัญญา |
84.57 |
ทอง |
26 |
เกียรติบัตร |
6 |
โรงเรียนรัตนบุรี |
กลุ่ม 2 |
1.นางสาวกัญญาภัทร อภิชัยบุคคล |
1.นายทวีชัย กลีบบัว |
84.29 |
ทอง |
27 |
เกียรติบัตร |
12 |
โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวพรรณวดี ศรีไสว |
1.นางสาวกรรณิการ์ บุญทัพไทย |
83.83 |
ทอง |
28 |
เกียรติบัตร |
10 |
โรงเรียนกระเทียมวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.นางสาวชุติกาญจน์ มะลิทอง |
1.นางสาวเก็จกัญญา จิตเสน |
83.71 |
ทอง |
29 |
เกียรติบัตร |
13 |
โรงเรียนนาบัววิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวชลธิชา บุญครองดี |
1.นางสาวศิริรัตน์ ล้อไป |
83 |
ทอง |
30 |
เกียรติบัตร |
7 |
โรงเรียนหนองขุนศรีวิทยา |
กลุ่ม 2 |
1.นางสาวสุพรรษา เหลาปัญญา |
1.นางสาวศิริลักษณ์ สิงห์แก้ว |
82.86 |
ทอง |
31 |
เกียรติบัตร |
11 |
โรงเรียนโคกตะเคียนวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.นางสาวณัฐธิดา สุขใจ |
1.นางรจนา ปานนอก |
82.43 |
ทอง |
32 |
เกียรติบัตร |
14 |
โรงเรียนสินรินทร์วิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวพลอยดาว โสนาพูน |
1.นายธีระยุทธ เล็กพลอย |
81.86 |
ทอง |
33 |
เกียรติบัตร |
15 |
โรงเรียนสวายวิทยาคาร |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวมาริสา วัฒนพงษ์ |
1.นางแสงเดือน ทองเกลี้ยง |
80.71 |
ทอง |
34 |
เกียรติบัตร |
16 |
โรงเรียนยางวิทยาคาร |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาววรพิชชา ชะฎาแก้ว |
1.นางสาวภัทธิรา สุมาลี |
80.29 |
ทอง |
35 |
เกียรติบัตร |
12 |
โรงเรียนทุ่งมนวิทยาคาร |
กลุ่ม 3 |
1.นายภาณุพงศ์ ทัศนสนวิจารณ์ |
1.นางวัลย์ลิกา สุรินทราบูรณ์ |
78.71 |
เงิน |
36 |
เกียรติบัตร |
13 |
โรงเรียนศรีณรงค์พิทยาลัย |
กลุ่ม 3 |
1.นางสาวปนิตา บุญสุภา |
1.นางสาวปิยพร ผลแม่น |
78.14 |
เงิน |
37 |
เกียรติบัตร |
8 |
โรงเรียนประดู่แก้วประชาสรรค์ |
กลุ่ม 2 |
1.นายชุติพนธ์ ชื่นกำเหนิด |
1.นางสาวนันทิดา พรมอ่อน |
78 |
เงิน |
38 |
เกียรติบัตร |
17 |
โรงเรียนศรีไผทสมันต์ |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวภควรรณ ชนะมาร |
1.นางสาววรรณภา ปานทอง |
77.43 |
เงิน |
39 |
เกียรติบัตร |
9 |
โรงเรียนศรีปทุมพิทยาคม |
กลุ่ม 2 |
1.นางสาวพิจิตรา หัดกล้า |
1.นางสุดาบัณฑิต สุดชารี |
77.29 |
เงิน |
40 |
เกียรติบัตร |
10 |
โรงเรียนโนนแท่นพิทยาคม |
กลุ่ม 2 |
1.นายชนินทร์ บุญมี |
1.นายรพีกิจ ไพรสินธุ์ |
77 |
เงิน |
41 |
เกียรติบัตร |
18 |
โรงเรียนบุแกรงวิทยาคม |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวกัญญารัตน์ สัตนาโค |
1.นางละเอียด เกิดศิลป์ |
76.86 |
เงิน |
42 |
เกียรติบัตร |
11 |
โรงเรียนสนมวิทยาคาร |
กลุ่ม 2 |
1.นางสาวจิตรานุช ศรีกุล |
1.นายวิทยา ดอกจันทร์ |
76.71 |
เงิน |
43 |
เกียรติบัตร |
14 |
โรงเรียนพนมดงรักวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.นางสาวนิศาชล เเจ่มใส |
1.นางสาวพรทิพย์ โตสงวน |
75.14 |
เงิน |
44 |
เกียรติบัตร |
19 |
โรงเรียนสุรินทร์ราชมงคล |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวบุษบา สุขเอี่ยม |
1.นางสาวจันทนา เหมาะทอง |
74.33 |
เงิน |
45 |
เกียรติบัตร |
20 |
โรงเรียนแตลศิริวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.นายธนวัฒน์ สุภาอ้วน |
1.นางสาวนภัสวรรณ สุบินยัง |
71.57 |
เงิน |
46 |
เกียรติบัตร |
21 |
โรงเรียนวังข่าพัฒนา |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวขวัญใจ บริสุทธิ์ |
1.นางสาววรัญญา เยื่อจันทร์ |
69.57 |
ทองแดง |
47 |
เกียรติบัตร |
15 |
โรงเรียนเทพอุดมวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.นางสาววรรวิสา นิยมสวน |
1.นางสาวปุณณภา พร้อมแก้ว |
68.29 |
ทองแดง |
48 |
เกียรติบัตร |
16 |
โรงเรียนมัธยมทับทิมสยาม ๐๔ ในพระอุปถัมภ์ |
กลุ่ม 3 |
1.นางสาวดารินทร์ ทองเตี่ยง |
1.นายวิรัตน์ สีตะแกะ |
68 |
ทองแดง |
49 |
เกียรติบัตร |
22 |
โรงเรียนกุดไผทประชาสรรค์ |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวปิยาอร บุตรดี |
1.นางสาวจันทร์เพ็ญ ชารีผาย |
67.86 |
ทองแดง |
50 |
เกียรติบัตร |
23 |
โรงเรียนพญารามวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวชดาภา บุษบาศรี |
1.นางโสภา เรียบร้อย |
66 |
ทองแดง |
51 |
เกียรติบัตร |
24 |
โรงเรียนหนองแวงวิทยาคม |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวนันท์นภัส อินทร์สอาด |
1.นายสุจิน อรชัย |
64.57 |
ทองแดง |
52 |
เกียรติบัตร |
12 |
โรงเรียนโนนเทพ |
กลุ่ม 2 |
1.นางสาวสุพิชญา ล้อมค้อม |
1.นางสาวสุพาภรณ์ ศาลา |
61.86 |
ทองแดง |
53 |
เกียรติบัตร |
25 |
โรงเรียนสุรินทร์ภักดี |
กลุ่ม 1 |
1.นายอารีย์เทพ นามเพราะ |
1.นางกานต์สินี ดอกคำฐิติพันธ์ |
58.43 |
เข้าร่วม |
54 |
เกียรติบัตร |
13 |
โรงเรียนธาตุศรีนคร |
กลุ่ม 2 |
1.นางสาววิมลวรรณ สุขนอก |
1.นางสาวอุไรพร ล้อมค้อม |
58.14 |
เข้าร่วม |
55 |
เกียรติบัตร |
26 |
โรงเรียนแสงทรัพย์ประชาวิทยาคาร |
กลุ่ม 1 |
1.นายวีระเดช อุไร |
1.นางสาวพัชรินทร์ นาคงาม |
52.57 |
เข้าร่วม |
56 |
|
- |
โรงเรียนหนองสนิทวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวกฤตลดารักษ์ พวงจันทร์ |
1.นางสาวสุพรรณี มณีศรี |
- |
- |
57 |
|
- |
โรงเรียนลานทรายพิทยาคม |
กลุ่ม 2 |
ขาดรายชื่อ |
ขาดรายชื่อ |
- |
- |
58 |
|
- |
โรงเรียนทับโพธิ์พัฒนวิทย์ |
กลุ่ม 2 |
1.นายพีระภัทร หลอดแก้ว |
1.นางสาวอรวรรยา ศรีวงษา |
- |
- |
59 |
|
- |
โรงเรียนตาเบาวิทยา |
กลุ่ม 3 |
1.นางสาวสุดารัตน์ แขสันเทียะ |
1.นางสาวชฎาวรรณ ทวีนันท์ |
- |
- |