1 |
เกียรติบัตร |
ชนะเลิศ |
โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวเบญจพร ประกอบกิจ |
1.นายบุญญฤทธิ์ สหุนันต์ |
93.57 |
ทอง |
2 |
เกียรติบัตร |
รองชนะเลิศอันดับที่ 1 |
โรงเรียนห้วยจริงวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวนริศรา พิมพ์วันวงศ์ |
1.นางสาวปภาวี พุ่มไหม |
92.57 |
ทอง |
3 |
เกียรติบัตร |
รองชนะเลิศอันดับที่ 2 |
โรงเรียนสุรวิทยาคาร |
กลุ่ม 1 |
1.นายภัทรพงศ์ พิษณุวงษ์ |
1.นายธีรภัทร ปรุงเกียรติ |
92.33 |
ทอง |
4 |
เกียรติบัตร |
4 |
โรงเรียนสิรินธร |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวทักษิณาภรณ์ กล้าหาญ |
1.นางสาววันทนีย์ สร้อยนาก |
89.43 |
ทอง |
5 |
เกียรติบัตร |
5 |
โรงเรียนสุรินทร์พิทยาคม |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาววิชญาดา บุญวิจิตร |
1.นางสาวปาริฉัตร ปลายสวน |
89.29 |
ทอง |
6 |
เกียรติบัตร |
6 |
โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวอภิญญา สมวงษ์ |
1.นางสาวพิมพกานต์ สมานุหัส |
88.33 |
ทอง |
7 |
เกียรติบัตร |
7 |
โรงเรียนเทศบาล 3 "เทศบาลอนุสรณ์" |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวอัยลดา บุญมี |
1.นางสาวสิตา วิชยโรจน์ |
87.57 |
ทอง |
8 |
เกียรติบัตร |
8 |
โรงเรียนโชคเพชรพิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาววราภรณ์ สุจินพรัหม |
1.นางสาวเนตรหทัย รัตนจันทรา |
86.43 |
ทอง |
9 |
เกียรติบัตร |
9 |
โรงเรียนสุรพินท์พิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวกนกพร สิงคเวหน |
1.นางณัฐธิดา หงษ์ทอง |
85.5 |
ทอง |
10 |
เกียรติบัตร |
10 |
โรงเรียนรามวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวจันทิมา อิ่นสุวรรณ์ |
1.นางมวลมาศ แก้วขวัญข้า |
85.14 |
ทอง |
11 |
เกียรติบัตร |
11 |
โรงเรียนสำโรงทาบวิทยาคม |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาววินิทรา ไชยบำรุง |
1.นางสาวจิราพร ฉัตรเกาะ |
84.86 |
ทอง |
12 |
เกียรติบัตร |
12 |
โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวพรรณวดี ศรีไสว |
1.นางสาวกรรณิการ์ บุญทัพไทย |
83.83 |
ทอง |
13 |
เกียรติบัตร |
13 |
โรงเรียนนาบัววิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวชลธิชา บุญครองดี |
1.นางสาวศิริรัตน์ ล้อไป |
83 |
ทอง |
14 |
เกียรติบัตร |
14 |
โรงเรียนสินรินทร์วิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวพลอยดาว โสนาพูน |
1.นายธีระยุทธ เล็กพลอย |
81.86 |
ทอง |
15 |
เกียรติบัตร |
15 |
โรงเรียนสวายวิทยาคาร |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวมาริสา วัฒนพงษ์ |
1.นางแสงเดือน ทองเกลี้ยง |
80.71 |
ทอง |
16 |
เกียรติบัตร |
16 |
โรงเรียนยางวิทยาคาร |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาววรพิชชา ชะฎาแก้ว |
1.นางสาวภัทธิรา สุมาลี |
80.29 |
ทอง |
17 |
เกียรติบัตร |
17 |
โรงเรียนศรีไผทสมันต์ |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวภควรรณ ชนะมาร |
1.นางสาววรรณภา ปานทอง |
77.43 |
เงิน |
18 |
เกียรติบัตร |
18 |
โรงเรียนบุแกรงวิทยาคม |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวกัญญารัตน์ สัตนาโค |
1.นางละเอียด เกิดศิลป์ |
76.86 |
เงิน |
19 |
เกียรติบัตร |
19 |
โรงเรียนสุรินทร์ราชมงคล |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวบุษบา สุขเอี่ยม |
1.นางสาวจันทนา เหมาะทอง |
74.33 |
เงิน |
20 |
เกียรติบัตร |
20 |
โรงเรียนแตลศิริวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.นายธนวัฒน์ สุภาอ้วน |
1.นางสาวนภัสวรรณ สุบินยัง |
71.57 |
เงิน |
21 |
เกียรติบัตร |
21 |
โรงเรียนวังข่าพัฒนา |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวขวัญใจ บริสุทธิ์ |
1.นางสาววรัญญา เยื่อจันทร์ |
69.57 |
ทองแดง |
22 |
เกียรติบัตร |
22 |
โรงเรียนกุดไผทประชาสรรค์ |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวปิยาอร บุตรดี |
1.นางสาวจันทร์เพ็ญ ชารีผาย |
67.86 |
ทองแดง |
23 |
เกียรติบัตร |
23 |
โรงเรียนพญารามวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวชดาภา บุษบาศรี |
1.นางโสภา เรียบร้อย |
66 |
ทองแดง |
24 |
เกียรติบัตร |
24 |
โรงเรียนหนองแวงวิทยาคม |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวนันท์นภัส อินทร์สอาด |
1.นายสุจิน อรชัย |
64.57 |
ทองแดง |
25 |
เกียรติบัตร |
25 |
โรงเรียนสุรินทร์ภักดี |
กลุ่ม 1 |
1.นายอารีย์เทพ นามเพราะ |
1.นางกานต์สินี ดอกคำฐิติพันธ์ |
58.43 |
เข้าร่วม |
26 |
เกียรติบัตร |
26 |
โรงเรียนแสงทรัพย์ประชาวิทยาคาร |
กลุ่ม 1 |
1.นายวีระเดช อุไร |
1.นางสาวพัชรินทร์ นาคงาม |
52.57 |
เข้าร่วม |
27 |
|
- |
โรงเรียนหนองสนิทวิทยา |
กลุ่ม 1 |
1.นางสาวกฤตลดารักษ์ พวงจันทร์ |
1.นางสาวสุพรรณี มณีศรี |
- |
- |